Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง KMPLayer erer

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง KMPLayer erer

ลง KMPLayer พอเปิดแผ่นซีดีแล้ว ขึ้นข้อความ Runtime errer ไม่ทราบว่าต้องแก้ไขอย่างไรครับง

ตามที่มันบอกมาก็มันต้องการ visual c++ ในการรันโปรแกรม หาดาวน์โหลดได้จากเว็บ Microsoft ครับ

Comment

ตามที่มันบอกมาก็มันต้องการ visual c++ ในการรันโปรแกรม หาดาวน์โหลดได้จากเว็บ Microsoft ครับ
      หาแล้วครับลงไม่ได้สักตัว ยังเป็นเหมือนเดิม ขอบคุณครับ

Comment

ลบลงใหม่เลยครับพี่น้อง

Comment

ลบลงใหม่เลยครับพี่น้อง
          ลบลงใหม่แล้วก็ไม่หายครับ

Comment

Working...
          X