Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง nod 32 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง nod 32 ครับ

คือในหน้าที่ nod 32 กำลังรันอยู่ ข้างล่างที่เขียนว่า scrolling นี่มันคืออะไรครับ ควรติ๊กเครื่องหมายหรือไม่ติ๊ก ดีครับ

ขอบคุณนะครับ

ขออนุญาติครัย

Comment

ช่วยบอกผมหน่อยเถอะนะครับ T_T

Comment

อะตอบ scrolling ก็คือถ้าติ๊กแล้วหน้าจอแสดงผลมันก็จะเลื่อนไปเรื่อยๆตามที่โปรแกรมมันสแกนไฟล์ไหน
        มันก็จะโชว์ไฟล์นั้นไหลไปเรื่อยๆจนตาลายยยยยยยยยยย

ติ๊กไม่ติ๊กก็แล้วแต่จิตศรัทธาครับ

Comment

Originally posted by hideto13 View Post
          อะตอบ scrolling ก็คือถ้าติ๊กแล้วหน้าจอแสดงผลมันก็จะเลื่อนไปเรื่อยๆตามที่โปรแกรมมันสแกนไฟล์ไหน
          มันก็จะโชว์ไฟล์นั้นไหลไปเรื่อยๆจนตาลายยยยยยยยยยย

ติ๊กไม่ติ๊กก็แล้วแต่จิตศรัทธาครับ
          ขอบคคุณมากครับ

ขอให้รวยๆๆๆๆๆ นะครับ

Comment

Working...
          X