Announcement

Collapse
No announcement yet.

Athlon64 FX หายไปไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Athlon64 FX หายไปไหน

หมายถึงในตลาดมือสองน่ะคับ ไม่เคยเห็นเลย อยากจะได้มาลองสัมผัสซักที

เพราะมือ1 มันแพงมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    คนก็เลยไม่ซื้อ แล้วมือ2 จะมีขายได้เช่นไร ในเมื่อมือ1 ไม่มี

Comment

นั่นนะซิ

Comment

มันแรงไหมงะ ผมไม่ค่อยรู้ เรื่องของแปลกๆ

Comment

http://www.overclockzone.com/spin9/r...62/index4.html

Comment

เห็นมีคนใช้อยู่นะตัวนี้ เคยเอามาเทสโชว์ด้วย เทพในอดีต แต่เขาคงเก็บไว้เป็นรุ่นคลาสสิคละมั้ง คงไม่เอามาขายมือสอง

Comment

เเค่เห็นชื่อก็ ขนลุก เเล้ว

Comment

ถ้า ผมเคยซื้อมาผมก็ว่าผมไม่กล้าเอามาขายมือ2 อัดใส่กรอบ ยกขึ้นหิ้งไว้ดีกว่า

เดี๋ยวเจอกดราคายังไม่พอ จะให้เราฟรี EMS อีกแน๊ะ -*-

Comment

Originally posted by pann View Post
                  ถ้า ผมเคยซื้อมาผมก็ว่าผมไม่กล้าเอามาขายมือ2 อัดใส่กรอบ ยกขึ้นหิ้งไว้ดีกว่า

เดี๋ยวเจอกดราคายังไม่พอ จะให้เราฟรี EMS อีกแน๊ะ -*-
                  ...............
                  น่าเอาไปทำ พวงกุญแจ รถ Ferrari ดีกว่านะ

Comment

แพง+ คนไ่ม่นิยม + ขายไม่ได้

Comment

Athlon64 fx ตอนนี้ ยังเบากว่า X2 เลย อิอิ

Comment

Working...
                      X