Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้KIS2009ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้KIS2009ช่วยทีครับ

หา Key file ไม่เจอเลยอ่ะ ลบโปรเเกรมด้วยRevo uninstaller จะเป็นอะไรหรือป่าวครับ

เป็นเลขลงทะเบียน หรือ คีย์แท้? ลงใหม่เวลามันต้องใช้์ี่ครับ....[ไฟล์เก่าได้เก็บไว้้ในเครื่องไหม ลอง seach หาในเครื่องดูครับ]

Comment

มันเป็นไฟล์เช่นนี้เเล
      Attached Files

Comment

ตามรูปครับ เลือกไฟล์ทีี่เอามาให้ดูแหละครับ
        ดูว่าคีย์ยืนยันการใช้งานผ่านไหม ไม่ได้ก็ต้องหาคีย์ใหม่แทน

Comment

เห็นจากรูปแล้ว คีย์เถื่อนทั้งนั้นเลย หุหุ รึเปล่า

Comment

เป็นคีย์เถื่อนครับ จะหาคีย์ดีๆได้จากไหนหรอครับ

Comment

ขอฟรีจากเซิพเวอร์ 30 วันแล้วขอใหม่ อิอิ

Comment

ขอลิงค์ทีครับ เนียนๆครับ Pm มาก้อได้ครับ ผมไหว้ล่ะ

Comment

Working...
                X