Announcement

Collapse
No announcement yet.

หน้าจอผมแย่แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หน้าจอผมแย่แล้ว

อาการแบบนี้ เป็นที่การ์ดจอใช่ไหมครับ ผมใช้

ATI 4870 ครับ
    Last edited by apevolution; 30 Mar 2009, 13:35:58.

น่าจะใช่ครับ ถ้าไม่มีเครื่องอื่นลอง ก็เอาไปเคลมดีกว่าครับ

Comment

ท่านใช่HDMIหรือเปล่าผมก้เคยเป็นนะพอกลับไปใช้DVIก็หายเลยครับ

Comment

ตอนลงวินโดวส์ใหม่ (ยังไม่ได้ลง ไดร์เวอร์) มันก็ ปกติดีนะครับ

พอลง ไดร์เวอร์ มันก็กลับมาเป็นเหมือนเดิม รบกวนช่วย วินิจฉัย ด้วยครับ

Comment

เคลมครับ การ์ดเสียไปแล้วเคยเป็นเหมือนกันเคลมโลด

Comment

Originally posted by apevolution View Post
            ตอนลงวินโดวส์ใหม่ (ยังไม่ได้ลง ไดร์เวอร์) มันก็ ปกติดีนะครับ

พอลง ไดร์เวอร์ มันก็กลับมาเป็นเหมือนเดิม รบกวนช่วย วินิจฉัย ด้วยครับ
            งั้นลองถอนไดรเวอร์ตัวที่ลงไปแล้วออกก่อน แล้วลงตัวใหม่ดูครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
              งั้นลองถอนไดรเวอร์ตัวที่ลงไปแล้วออกก่อน แล้วลงตัวใหม่ดูครับ
              ลองโหลดตัวใหม่มาลงแล้วครับ ไม่หายเหมือนเดิมอ่าครับ
              สงสัย ต้อง เคลม แล้วล่ะครับ ขอบคุณทุกท่านมากนะครับ

Comment

4870 หรอครับเนี่ย สยองซะ
                เอาไปเคลมเลยคับ

Comment

Working...
                X