Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามซีพียูระหว่าง AMD5000+ กับ E2160

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามซีพียูระหว่าง AMD5000+ กับ E2160

จะเอามาเล่น SF สอง ตัวนี้อันไหนดีครับแนะนำหน่อยครับ

ตัวไหนก็ได้ครับ ถ้าเล่นแล้ว ไม่ออกเกมส์

หึหึ

Comment

ดัน amd 5000+ คอเกมส์ ต้อง Amd ครับ จากสาวก ค่าย Amd

Comment

5000+ คุ้มกว่าครับ

Comment

5000+ [ แรงกว่าเหรอครับ พอดีผมเห็นบ้างเว็บเขาว่า E2160 พอดีมีบอร์ด 775 อาครับ

Comment

มี 775 ก็เล่น E2160 ครับ

ดันไป 2.8-3.0GHz ก็เล่น เกมส์สบายๆแล้วครับ

จะไปเล่น AMD5000+ แล้วต้องซื้อบอร์ดใหม่ก็ไม่คุ้มอย่างแรง เพราะมันแรงต่างกันไม่เยอะ

Comment

E2160 ครับ

Comment

Originally posted by gmjew View Post
                ตัวไหนก็ได้ครับ ถ้าเล่นแล้ว ไม่ออกเกมส์

หึหึ
                อิอิ ๆ เกมส์อะไรนะครับ คุ้น ๆ

Comment

ถ้ามีบอร์ด 775 เอาอิเทลเลยครับ จะได้ไม่ต้องเปลี่ยนบอร์ดให้เปลือง

Comment

2160 คุ้มกว่า 100% เพราะมีบอร์ดอยุ่แล้ว

ยกเว้นว่า ซื้อใหม่ โดน 5000+ แน่นอน

Comment

ถ้ามีบอดอิลเทล775ก็เอาอิลเทลเลยครับ
                      เสดทะกิจเเบนี้ประหยัดไว้
                      5000+@2.86G

Comment

Working...
                      X