Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมี ไอดี truewifi 2m ไำม่ได้ใช้บ้างมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมี ไอดี truewifi 2m ไำม่ได้ใช้บ้างมั้ย

ใครมี ไอดี truewifi 2m ที่แถมกับตัว 8mb ไำม่ได้ใช้มาให้ผมใช้ได้นะครับ ค่าใช้จ่ายไงก็คุยกันได้ครับ

ปล. สอบถามจากทางศูนย์(เซ็นทรัลลาดพร้าว) แล้ว ID truewifi ไม่เกี่ยวกับ สัญญานเน็ตบ้านครับ เพราะฉนั้นเล่นพร้อมกันได้ครับ

^^ แล้วไอดีที่แถมมากะตัว 8m นี้กำจัด ชม. ปะ

Comment

แอบมาจดแบ่งกันใช้บ้าง 5 5 5

Comment

มีแต่ 1 M

เพียบเรย อิอิ

Comment

Originally posted by noobz View Post
          มีแต่ 1 M

เพียบเรย อิอิ
          1 m ก้เอาครับถ้าฟรี

Comment

Originally posted by ตั้มคุง View Post
            ^^ แล้วไอดีที่แถมมากะตัว 8m นี้กำจัด ชม. ปะ
            น่าจะ 90 นาทีเหมือนเดิม
            แต่ทำให้เล่นได้ต่อเนื่องได้แล้วนิ
            wi-fi 2 เมก เทพขึ้นมาอีกขั้น อิ อิ

Comment

มีแต่ 1mb อิอิ

Comment

ทำไมผมไปสมัครเมื่อวาน พนักงานยืนยันว่าชัวร์ ว่าไม่สามารถต่อไวไฟพร้อมเน็ตบ้านได้ ถ้าต่อพร้อมกันเน็ตบ้านจะหลุด ผมก็เลยงงตกลงว่ามันยังไงครับ ใครเคยใช้บอกทีครับ

Comment

ผมใช้ wifi 1mb จากเน็ตบ้าน 2mb ก็ต่อได้ปกติครับ ไม่เคยหลุด

Comment

ใช้พร้อมกันได้ครับ

Comment

ที่ข่าวว่าทรูจำกัด ความเร็วในแต่ละ packet ผมว่า น่าจะรวม ทั้งง wifi + เน็ทบ้านมากกว่านะ ไม่งั้นเอามาโหลดรวมกันได้ 8m จำกัด 4.5gb คงไม่มีทางเกินหรอก แต่ถ้า +wifi อีก 2m เอามาช่วยกันโหลดละมันแน่ ผมเลยว่ามันน่าจะจำกัดยอดใช้รวมมากกว่า

Comment

จำกัด เค้าไม่สนหรอกครับ ใช้ๆไปเถอะ

Comment

Originally posted by dragonbbc View Post
                          ทำไมผมไปสมัครเมื่อวาน พนักงานยืนยันว่าชัวร์ ว่าไม่สามารถต่อไวไฟพร้อมเน็ตบ้านได้ ถ้าต่อพร้อมกันเน็ตบ้านจะหลุด ผมก็เลยงงตกลงว่ามันยังไงครับ ใครเคยใช้บอกทีครับ
                          อืม จริงครับถ้าต่อแถวบ้านที่มี wifi อยู่

เพราะถ้าต่อ truewifi แถวที่บ้าน เนตบ้านจะตัดเรย

แต่ลองไปต่อที่ commart ยังออนเอ็มคุยกับเพื่อนได้ครับ

Comment

อยากได้อยาก มีใครแจกบ้างไม่น่า

Comment

เคยถามอยู่เรื่องนี้ ต้องจ่ายเพิ่ม 300 มั้ง ถึงจะ login พร้อมกัน ทัน2อย่างได้ ถ้าไม่จ่ายก็ login ได้ อย่างเดียว

Comment

Working...
                              X