อยากได้จอใหญ่อ่าครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: อยากได้จอใหญ่อ่าครับ

OverclockZone Member

Default อยากได้จอใหญ่อ่าครับ

พอดีว่าจะซื้อจอ lcd tv ของ samsung อ่ะครับ มาเล่นคอม
    อยากรู้ว่า มานต่าง กับจอ lcd ที่เป็นของคอมดดยเฉพาะ รึป่าวครับ

พอดีอยากดูใหญ่ๆ อ่าครับ

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

ดูหนังคงชัดดีครับ แต่ใช้พิมงาน หรือ เล่นเน็ต พวกที่เป็น text คงไม่ค่อยชัด

OverclockZone Member iamtheone's Avatar

กะว่าจะเอา LCD มาใช้เหมือนกันครับผม แต่่ว่าพอดุข้อมูลหลายๆ ที่แล้ว น่าเอามาดูหนังดีกว่าครับ ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้วเอา จอ LCD ของคอมสัก 24" เลยดีกว่า ไม่ต้องซื้อ LCD ด้วย ระบบเสียงเราก็ Happy ดีอยู่แล้วไม่ต้องเพิ่มไรมาก ประหยัด

Bookmarks

Bookmarks