Announcement

Collapse
No announcement yet.

อาคต กับ DDR2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อันไหนถูกเอาอันนั้น

Comment

แบบนี้ผมว่า VGA ลาก CPU คับ

Comment

มีโปรแกรมอะไรบ้างที่สนับสนุนแรมโดยตรง
        คือแบบว่าสมมติถ้าใส่ DDR1 แล้ว ใช้ไม่ไ้ด้อะไรประมาณนี้

Comment

Originally posted by vista_056 View Post
          แต่ว่าผมยัง DDR1 เลย 55++
          เสปคเน่ามาก
          P4 3.8 672
          ENERMAX 1000w
          DDR1 4/400
          XFX GTX 285
          HD sata1 320G
          แต่ผมว่าถึงจะเก่าก็เล่น Crysis ลื่นดีอะทั้ง 2 ภาคเลย
          แปลงไฟล์ก็ใช้การ์ดจอช่วยแปลง กิน CPU น้อยดีดูหนัง HD ก็ลื่นมากทำให้ผมคิดว่าเราไม่จำเป็นต้องไปซื้อ CPU แรงๆก็ได้ซื้อไปเพื่ออะไร
          แรมเน่า CPU กะ VGA เมพเรียกพ่อเลยครับ

P4 3.8 ผมว่ามันก็รีดพลัง GTX285 หมดอยุ่นะครับ

ตัวนี้แรงมากๆๆๆๆๆ

CRYSIS ลื่น เมพมาก

Comment

ลื่นคับผม CPU ram VGA ทำงานเต็มประสิทธิภาพเลย แต่ผมรู้สึกเหมือน VGA จะลากCPU ยังไงไม่ทราบ แต่ก็ไม่เป็นไรคับ ผมจะอัฟแต่ VGA อย่างเดียวก็พอแล้ว

Comment

ผมว่ากำลังคิดจะอัฟ CPU เป็น PD 3.6 G อยู่อะ คาดว่าจะเร็วเขึ้นอีกเท่าตัวนะคับ

Comment

อัพเป็น Core2 ดีกว่าไหมครับ
                ปล.รอ DDR5

Comment

โฮ้ อีกกี่ปีจะ ddr5 เน้ออ

Comment

อยากได้คอมใหม่แล้วววว.............

.......................................

Comment

อยากได้ pd 3.6 G แต่งบหมด

Comment

Working...
                      X