Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกม GRID ดูreplay ไม่ได้ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกม GRID ดูreplay ไม่ได้ ครับ

เกม GRID ดูreplay ไม่ได้ ครับ
    ปกติดูได้ นะครับ คือไม่ได้เล่นนานแล้ว วันนี้เหงาๆ เลยมาลองเล่นขำ
    จะกดดู รีเพลตอนแข่งเสดกลับไม่มี เมนูให้กดดุ เลย ครับ มีแต่ ออกกับต่อ งง ครับ

แต่ตอนระหว่างเล่น กดใช้ เฟลช ย้อนปกติได้ ครับ

Hard disk เหลือพื้นที่น้อยไปป่าวครับ

Comment

ต้องเหลือ Drive C: มากกว่า 2 GB ครับ เพราะเกมส์จะSaveช่วงเล่นไว้ 1.98 GB ครับ

แต่ถ้า ออกเกมส์ปกติตามเมนู ทางเกมส์จะลบ Save Replay ให้เอง

แต่ถะว่า ถ้าหลุดออกหรือค้าง Save Replay จะไม่ถูกลบไปนะครับ!!

Comment

*0* thx คับ ท่านได้ ละ ม่ายรุ้น้าเนี่ย

แล้ว Save Replay อยุตรงไหนของdocument
        ครับหาไม่เจอไปเชคเผื่อมีเพราะเคยหลุดอยุมะก่อน

Comment

Working...
        X