Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องซาวการ์ด SB0240 Audigy2 ใช้ไดร์เวอร์ตัวไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องซาวการ์ด SB0240 Audigy2 ใช้ไดร์เวอร์ตัวไหนดี

พอดีได้ซาวการ์ดตัวนี้มาอ่ะครับ SB0240 Audigy2

ไม่ทราบว่าใช้ไดร์เวอร์ตัวไหนแจ่มสุดครับ แล้วเสียงต่างจาก 2zs มากมะครับ และเป็นแนวเดียวกันรึเปล่า

แล้วต่างจากตัว 2zs อะไรบ้างครับ (นอกจาก 6.1 กับ 7.1)
    ท่านใดมีลิงค์ไดร์เวอร์แจ่มๆให้โหลดก็รบกวนด้วยเด้อ

อ้าว หา2ZSไม่ใช่เหรอ?

Comment

Originally posted by aekshow View Post
      อ้าว หา2ZSไม่ใช่เหรอ?
      ได้ตัวนี้มาแทนอ่ะพี่ 555+
      ขี้เกียดหานาน (ซะงั้น ..)

เห็นว่าตัวนี้รุ่นพี่น้องกับ 2zs นิ > < สอยมาไม่ได้คิดมากเลย 1000 ถ้วน

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ghlight=audigy

Comment

ใช้ตัวเดียวกับลิงค์ในกระทู้นั้นเลยหรอท่านเรือรบ

พอดีเคยอ่านเจอว่า 2zs ไม่ต้องโมเพราะไดร์เวอร์มันโออยู่แล้ว ทีนี้ได้ตัว 2 มาเลยคิดหนัก

ขอบคุณมากครับ

ว่าแต่ลงไปแล้วจะเปิด Graghic Equalizer และ THX ได้ไหมครับ

Comment

ลงไป แล้วเปิด EQ ได้ แต่ driver ตัวนี้ ไม่มี thx ให้

Comment

วันนี้ได้รับของลงไดร์เวอร์แล้วครบ เสียงโอเคใช้ได้เลย

แต่ปรับไรไม่เปงเลยอ่ะงับ > <

ไม่เคยใช้ไดร์เวอร์ของ CT

Comment

หลังๆฟังเสียงแล้วมันแปลกๆ เบสมันออกมาตังตุบๆ แสบๆทื่อๆไงไม่รู้

เลยลองไปโหลด Audigy4 มาลง ดีขึ้นเยอะเลย > <

Comment

Working...
                X