Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครรู้บ้างว่า สาย DVI-D หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ ผมอยู่แถวศรีนครินทร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครรู้บ้างว่า สาย DVI-D หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ ผมอยู่แถวศรีนครินทร์

รบกวนบอกข้อมูลด้วยครับ

ช่วยบอกข้อมูลหน่อยครับ จะใช้ด่วนครับ

Comment

ดันต่อครับ

Comment

เสรี ครับ อยู่ด้าน ฝั้ง HOME PRO ครับ ขายสายทุกอย่าง

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

คือผม LCD Benq FP92W จะต่อกับ XFX 7600GT
            ต้องใช้สาย DVI-D แบบหนัยครับ
            ที่เสรี Home Pro มีป่าวครับ

Comment

รบกวนผู้รู้บอกรายละเอียดให้ด้วยครับ
              ถ้ามีภาพยิ่งดีเลยครับ

Comment

ราคาประมาณเท่าไรครับ

Comment

ซื้อที่นี่เลย

www.advice.co.th ราคา 200 กว่าบาท

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

Originally posted by ผ่านมา(อีกแระ) View Post
                    ซื้อที่นี่เลย

www.advice.co.th ราคา 200 กว่าบาท

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
                    ADVICE ไปไกลๆตีน

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                      ADVICE ไปไกลๆตีน
                      ขยะสังคมแบบมรึงนี่น่าเอาไปทำปุ๋ยนัก มือไม่พายเอาเท้าราน้ำ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
                      Last edited by ผ่านมา(อีกแระ); 19 Mar 2007, 17:05:11. Reason: เหอๆๆ

Comment

Originally posted by ผ่านมา(อีกแระ) View Post
                        ขยะสังคมแบบมรึงนี่น่าเอาไปปุ๋ยนัก

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

แล้วอย่างมรึงคงต้องเรียกว่า เชื้อโรค

แบบมรึงเรียกว่า ขวางทางปืน
                        Last edited by battlecruiser; 19 Mar 2007, 17:21:28.

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                          แล้วอย่างมรึงคงต้องเรียกว่า เชื้อโรค

แบบมรึงเรียกว่า ขวางทางปืน
                          555 ไอ้เกรียน เอ้ยย

หลอกขายของชาวบ้านไปเรื่อย พอเขาจับได้ก็ไล่ขวิดไปทั่ว เหอๆๆ

Comment

ใจเยน ๆ ค้าบ ไม่เห้นต้องเดือดเลย...

Comment

Working...
                            X