Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาแก้ไม่ตก USB Device Unknown Device

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาแก้ไม่ตก USB Device Unknown Device

ปัญหาแก้ไม่ตก USB Device Unknown Device

คือผมนึกว่า USB Onboard พัีง

ผมเลยไปซ์้อ

USB Card PCI 4+1Port มา

ซ์้อมาเสียบ ลง DRIVER

เรียบร้อย

ผมลองเอา Flashdrive มาเสียบ ก็ขึ้นอยู่ดี

ไม่รู้เป้นที่อะไร

งงมากครับ

Driver ก็ลงครบแล้ว

FlashDrive ไม่เสียนะครับลองเอาไปเครือ่งอื่นดูแล้ว

ทำไงดีครับ

ซื้อมาตั้ง 270 บาท

ผมลองลง Windows XP มาหลายตัวแล้ว ยังไม่หาย เปแ้นเหมือนเดิม

-*-

เซงเกวมากครับ

Flash Driveเริ่มงอแงครับ ส่งเคลมเลยผมเคยเป็น
    ซักพักก็ลาโลกถาวรครับ

Comment

ไม่งอแงนะ

ไปเอาเสียบเครื่องอื่นได้ตลอด

อันนั้นเสียบอะไรก็ไม่ได้นะ

Prnter ก็ขึ้นเป้น Unknown ซะงั้นไป

Comment

เคยเป็นเหมือนกัน แล้วจู่ๆ มันก็หาย คือ ไม่เสียบมันสักวันนึงแล้วมาเสียบ มันก็ปกติ

ยังงงอยู่เหมือนกัน

Comment

ผีหลอก

Comment

เคยเป็น ลง windows ใหม่หาย น่าจะเป็นที่แผ่นหรือเปล่า

Comment

Working...
            X