Announcement

Collapse
No announcement yet.

เน็ตไร้สาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เน็ตไร้สาย

อยากทราบว่าต้องใช้แบบไหนดีคะ มันมีแบบไหนที่เร็วๆมั่งคะ ช่วยทีคะ ปล. อยู่ต่างจังหวัดคะ

อยู่ จ.ไหนครับ
    เอามีสายให้ไวก่อนค่อยไร้สายดีกว่านะ

ถ้า EDGE ไม่รู้แถวนั้นมีสัญญาณป่าว
    ที่บ้านนอกจะเล่นเนตที ใช้มือถือต่อ
    นานมากๆ พอเล่น m กะเช็ค mail ได้
    ทำใจไปก่อนครับ

Comment

สัญญาณโทรศัพย์มีอยู่ ใช้มือถือต่ออยู่แต่มันไม่ทันใจ......................มีไรที่เร็วกว่ามือถือไหม

Comment

ADSL ครับเร็วดีของMAXNETน่าจะได้

Comment

ถ้าอยู่ต่างจังหวัดของ MAXNET น่าจะให้บริการครอบคลุมถึงนะครับ

ป.ล. เน็ตไร้สายนี่หมายความว่า ไร้สายที่บ้าน (High Speed + Wireless Router) หรือว่า
          เน็ตไร้สายข้างนอก เล่นที่ไหนก็ได้ (EDGE, GPRS) ผ่านพวกซิมมือถือ หรือพวก TRUE WiFi อะคับ

Comment

CAT CDMA เลยมั้ยครับ เคยแนะนำญาติให้ใช้ เห็นว่าวิ่งดีมาก(ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยุ่กับอุปกรณ์ที่ใช้ต่อด้วยนะครับ)

Comment

Working...
            X