Announcement

Collapse
No announcement yet.

System 32bit เก่าๆครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• System 32bit เก่าๆครับผม

พอดีว่าสิงอยู่แถวเว็บ Ocz นานแล้วอ่ะครับ แต่ไม่เคยมีเมมเบอร์เป็นของตัวเองซักที
    ขอโชว์ห่วยซักทีเถอะครับ

AthlonXP 2500+@3200+ Codename BARTON
    Vcore 1.8 On Air กะพัดลม 7200rpm ซิ้งค์แกนทองแดงของ AMD Stock เดิมๆ
    DFI LANPARTY NFII Ultra B
    CorsairXMS แรมบ้าน V.5.2 เน่าๆ
    Winfast Geforce6800GT ลากไปวิ่งเท่า Ultra กะซิ้ง ZALMAN VF900 CU
    Seagate Baracuda 80Gb*2 ATA100
    Enermax EG465P-VE นิ่มๆสำหรับคนงบน้อย หาเลี้ยงตัวเองยังไม่ได้อย่างผม

อันนี้ผล SuperPI 1M นะครับ
    Last edited by INDYPENDENT; 19 Mar 2007, 17:28:17.

อันนี้ CpuZ ครับ
    Last edited by INDYPENDENT; 19 Mar 2007, 17:28:25.

Comment

รอแป๊บนึงนะครับ สำหรับ 3Dmarks03

Comment

Rivatuner กับ 3Dmark03 ครับ

Comment

น่าจะอัดบัสได้อีกหน่อยนะครับ ถ้าจะดี

Comment

อยากได้การ์ดจออ่ะ อิอิ

Comment

3Dmark05 กับคะแนนเน่าๆอ่ะ

Comment

คือแบบว่าเพิ่งหัดมา Overclock อ่ะครับ อยากจะถามผู้รู้หน่อยว่า

FSB สูง กับ CL ต่ำ อันไหนดีกว่าอ่ะ??

ถ้าที่ผมเข้าใจไม่ผิด ผมเข้าใจว่า ถ้าจะเล่นบัสสูงๆ ต้องเพิ่ม CL ของแรมขึ้นไป รึเปล่าครับ??

Comment

เป็นกำลังใจให้มีแรงอัดหน่อยนะครับผม!

Comment

Working...
                  X