Announcement

Collapse
No announcement yet.

###มีคำถามเกี่ยวกับ3DMark06ครับ###

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ###มีคำถามเกี่ยวกับ3DMark06ครับ###

คือผมเพิ่งโหลด3DMark06 มาอะครับ
    อยากทราบว่าท่านๆทั้งหลายเวลาจะใช้งาน3DMark06 ต้องรอประมาณกี่นาทีครับ
    คือผมดับเบิ้ลคลิ๊กไปแล้วรอประมาณ30นาทีแล้วมันก็ยังไม่มาเลยอะครับ แล้วมันก็หายไปเฉยเลย
    งง มากๆเลยครับ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ
    --------------------------------------------------------------------------ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^_^

ท่านใช้การ์ด ATI รึป่าวต้องลง hotfix ก่อนนะ

Comment

ลงตัวนี้ก่อนงับ http://www.futuremark.com/download/hotfix_feb08/

Comment

อ๋อใช่ครับผมใช้ ATI HD 4670 ขอบคุณมากๆนะครับท่าน ^_^

Comment

ผมใช้ ati ลงแล้วก็ใช้ได้เลย แต่เปิดช้าหน่อย ปรามาณ10วิ

Comment

เหมือนกันครับลงแล้วใช้ได้เลย

Comment

Working...
            X