Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ทีคะว่ามันเป็นอย่างไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ทีคะว่ามันเป็นอย่างไร

E5200@3.0G ,Ram 2/800 OCZ,GiGa GF9600GT,PSU 400W(แท้),M/B P5-kpl/1600 ,LCD 22"
    OC โดยการปรับจากโหมดของ เมนบอร์ด ที่20% ทำการเทสที่ 1920x1080 ช่วยติทีนะคับว่าต้องแก้ไขอย่างไร
    Attached Files
    Last edited by khimmydear; 30 Sep 2009, 14:27:27.

แจ่ม ๆ ( Background)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      แจ่ม ๆ ( Background)
      นอกประเด็นเลย

Comment

ปกติเค้าเทส โดยไม่ปรับความละเอียดนะครับ3DMARK06 1280x1024

คะแนนน่าจะเกินหมื่นได้ถ้าโอเวอคล็อกไปอีกทั้ง CPU และ VGA

ปล.กระทู้นี้ ยาวไม่ต่ำกว่า 5 หน้าแน่นอนครับ เพราะสาวๆมาโพสถาม

Comment

ตามคำว่า "ค่ะ" เข้ามา เอิ๊กๆ

หาโปรแกรม พวก OCCTมาเทสดีกว่าครับ จะได้รู้ว่า เสถียร หรือเปล่าครับ

Comment

เทส 3DMARK06 ดีกว่าครับ

Comment

เทสอะไรนะ มองไม่เห็นเลย เลขอะไรเนี่ย อิอิอิ

Comment

คะเเนนใช้ได้นะครับสำหรับ 9600 GT
                ไฟน้อยจัง
                บัสขนาดนั้นลองปรับเป็น 1.2 v ดูครับ
                เเล้วลองลากไปที่ละ 2 Mhz

Comment

Background กับรูปแทนตัว คนเดียวกันป่ะ ขนคิ้วเหมือนกันแป๊ะ

Comment

Originally posted by hugnoi View Post

Background กับรูปแทนตัว คนเดียวกันป่ะ ขนคิ้วเหมือนกันแป๊ะ
                    อืม....มีโิอกาสที่จะเป็นไปได้สูงครับ อิอิ...

Comment

เทพแล้วครับ ว่าแต่น้าฮูกนี่ตาดีแฮะมองออกแม้กระทั่งขนคิ้วเลยทีเดียว

Comment

จะรังเกียจมั้ยถ้าผมจะบอกให้เปลี่ยนบอร์ดใหม่ เพราะบอร์ดตัวนี้มันก็ได้แค่นี้แหละครับ

Comment

ขอบคุณนะคับที่ช่วยชี้เเนะ (คนเดียวกันคะ)
                          Last edited by khimmydear; 30 Sep 2009, 14:27:55.

Comment

Working...
                          X