สนใจ Ben Q S31W รุ่นสีขาว ครับพอดีจะซื้อเป็นของขวัญให้แฟนเอาไว้เรียนต่อโทครับ แต่มีข้อสงสัยอยู่บางข้อครับ ยังไงก็ช่วยแนะนำด้วยครับ

สงสัย 1. รุ่นนี้บอดี้เป็นสีขาวน่ะครับอยากทราบว่าในเวลานานไปสีมันจะเหลืองหรือเปล่าครับ
สงสัย 2. หล่อนอยากจะเอาไว้เล่นเกมส์ Sims ด้วยน่ะครับ ตัวนี้โอเคไหมครับ เล่นได้ลื่นแค่ไหน
สงสัย 3. งาน Commart ที่จะถึงนี้จะมีตัวนี้ไหมครับ แล้วราคา(น่า)จะต่างจากพันทิพมากไหมครับ(ไม่งั้นจะได้ไม่รอ)

สงสัยแค่นี้แหละครับ