Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Kaspersky Internet Security ช่วยเข้ามาชี้แนะหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ Kaspersky Internet Security ช่วยเข้ามาชี้แนะหน่อย

ทำไมเวลาผมเปิดบิตเน็ตผมจะช้ามากๆๆๆๆๆ(เปิดหน้าเว็ปนึงใช้เวลาเกือบครึ่งชั่วโมง)แต่ถ้าไม่เปิดบิตเน็ตผมก็จะใช้งานได้ปกติ(เน็ตที่บ้าน 3MB)ครับ ใครรู้วิธีแก้ช่วยชี้แนะหน่อยครับ ขอบคุณสำหรับทุกๆคำตอบครับ

ขอโทษครับพิมพ์ตกไป Kaspersky Internet Security 2009 (ของแท้นะครับ)

Comment

2. หากลงไม่หมดสามารถเก็บ user ที่เหลือไว้ใช้ภายหลังได้หรือไม่?
      หากลงเครื่องแรกไปแล้ว ท่านจะมีเวลา 30 วันเพื่อที่จะลงเครื่องที่ 2 และ เครื่องที่ 3 ภายใน 30 วันแรก ทุกเครื่องจะไ้ด้ 365 วันเต็มทั้งหมด
      แต่ถ้าเลย 30 วันนับจากที่ลงเครื่องแรกแล้ว เครื่องที่เหลือจะเริ่มนับถอยหลังวันหมดอายุไปด้วยครับ (จริงๆ ข้อมูลตรงนี้ทาง Kaspersky ยังไม่มี
      ระบุแน่ชัดครับ บ้าง ว่าให้ 30 วัน บ้างก็ว่าให้ถึง 90 วัน แต่ผมว่าอย่าเสี่ยงดีกว่า่ นับที่ 30 วันแล้วกัน)

มายืนยันว่าให้ 30 วัน นับแต่วันที่ลงเครื่องแรก (อยากรู้เลยลองดู)
      ถ้าหลังจาก 30 วัน จะรันเริ่มพร้อมกันกับเครื่องแรก

^
      ^
      ^
      ^
      ^
      ^

ผิดกระทู้่ขอภัย ^^''
      Last edited by AiRobot; 31 Mar 2009, 22:20:16.

Comment

ใครรู้วิธีแก้ช่วยหน่อยครับ

Comment

tcpip-patcher-hwrms.exe โหลดเสร็จกดทำงาน ตั้งค่าเป็น 500 [ถ้ามันมากกว่า500ไม่ต้องปรับ] แ้ล้วรีเครื่อง1ครั้ง
          http://www.mediafire.com/?etj2zzdtmyr

มารายงานผลด้วยว่า กลับเป็นปกติไหม

Comment

ใช้ได้ปกติแล้วขอบคุณมากครับ

Comment

อ่านะ มาโทษแคสเปอร์ซะเนี่ย ไม่เกี่ยวกันนะ

Comment

Working...
              X