overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 16 of 16

Thread: จะมาชมประกัน ARC ครับ

OverclockZone Member bunyawat's Avatar

Default จะมาชมประกัน ARC ครับ

วันนี้ผมไปเครมสินค้า 8800 GT มาที่สำนักงานใหญ่เลย
    อ.บางบัวทอง
    จ.นนทบุรี
    ตรง ถนน 345 ครับ

รอประมาณ 20 นาทีพนักงานพูดจาดีใช้ได้
    ได้ของเลยครับ ขอใหม่พร้อมกล่องใหม่มาให้ด้วย
    อยากจะมาชมที่ใช้บริการประกันของ ARC ครั้งเเรก

ใครที่ประกัน ARC อยู่ลองไปเลยครับ สำนักงานใหญ่เร็วกว่า

OverclockZone Member maxturbo's Avatar

โห บางบัวทอง -*-

OverclockZone Member

ผมเครม ของ HWHตรงเวลามากเลย เครมฮาดดิส บอก2อาทิตย์ได้ ก็ 2อาทิตได้จิงๆ
    ผิดกับ dcom ไม่ตรงเวลาเลย บอก3วันได้ รอ2วันได้ซะงั้น เซ็งๆ อิอิ

OverclockZone Member X3STeNLiTE's Avatar
    ราชปรารภ, ราชเทวี กรุงเทพฯ

ที่พันธ์ทิพย์ก็ดีนะครับ.. เคยเอาแรมไปเครม.. นั่งลองให้เห็นกันต่อหน้าเลย ไม่ได้เอาไปงุบงิบ ๆ ทำข้างหลัง...

OverclockZone Member toon ชาวโลก's Avatar
    รามคำแหง ลาดพล้าว 112

ของผมเจอไป 2 ดอกอิอิหยุดเลยครับ arc ผมอาจดวงไม่ดี

OverclockZone Member nununu's Avatar

มีประกัน ARC อยู่ แต่ยังไม่เคยเครม

OverclockZone Member shady's Avatar

ARC สำหรับผม พอกันที เกิดมาเพิ่งเจอประกันนี้

เอาเรื่องเสียเวลา เสียอารมณ์มะ ศูนย์พันทิพย์

เอาการ์ดไปเครม นัดวันพฤหัสได้ ผมก็ไปรับ พอไปรับ ของยังไม่มา ก็ไปวันศุกร์ ต้องการใช้การ์ดเพื่อเปิดเครื่องเพราะจะเอาไฟล์งานไปขอนแก่นวันเสาร์แล้ว วันศุกร์.... ไปรอตั้งแต่11.00 รอแล้วรออีก ยันบ่าย4 เขาเพิ่งโทรถามรถส่งของ บอกการ์ดยังไม่มา ผมก็บอกเหตุผลไป เขาบอก เอางี้ ต้องไปศูนย์ใหญ่ แล้วก็อธิบาย บลาๆๆๆๆๆๆ ผมก็....จะบ้าหรือไงเนี่ย เพิ่งบอกเราตอน4โมงเย็น ศูนย์ใหญ่ก็จะปิด กว่าจะเดินทางไปถึง ไหนจะค่าใช้จ่ายอีก พอกันทีประกันนี้ ยังไม่นับเรื่องของที่เครมแล้วdown รุ่นการ์ดผมลงไปอีก เซ็งสุดๆ

ขอบอกว่า หากคุณไปศูนย์ใหญ่ได้ ก็จะได้บริการดีเป็นส่วนมากในหลายๆประกัน ผมเคยเอาของไปเครมประกันอะไรจำไม่ได้ นานแล้ว ไม่ต้องเทส เขียนเสร็จรับของใหม่ มันก็แค่dvd rw ก็จริง แต่ไม่ต้องเสียเวลามากมาย

cap_zone's Avatar

ผมเคยเช่นกันARCพันทิพ กับVGAของPALIT เคลมเดือนกว่าๆ ผลัดไปเรื่อยๆอาทิตย์ต่ออาทิตย์

ถ้าเป็นไปได้คงไม่ใช้ประกันนี้ครับ

OverclockZone Member GOLDGEAR74's Avatar

กำโดนเหมือนกัน ห่วยมาก เลื่อนนัด 4 รอบละ

OverclockZone Member pOckyyyy's Avatar

เจอมาเหมือนกัน ครับ down grade การ์ดผมเฉยเลย บอกจะเอารุ่นเดิม ต้องรอเป็นเดือนแล้วไม่รับปากว่ามาเมื่อไหร่

ให้ตายดิ - -

OverclockZone Member kingmax's Avatar

แล้วแต่ดวงครับ มีของก็ได้เลย ไม่มีของหรือรุ่นไหนไม่นิยมก็รอนานหน่อย

OverclockZone Member snow X5's Avatar

Quote Originally Posted by tidty View Post
    ผมเครม ของ HWHตรงเวลามากเลย เครมฮาดดิส บอก2อาทิตย์ได้ ก็ 2อาทิตได้จิงๆ
    ผิดกับ dcom ไม่ตรงเวลาเลย บอก3วันได้ รอ2วันได้ซะงั้น เซ็งๆ อิอิ
    HWH ผมเคลมการ์ดจอ 2 เดือน

OverclockZone Member Nihilus's Avatar
    ไม่รู้อ่ะ..เมา...

ผมเคยฝากร้านออลมีเดียร์ที่ฟอร์จูนเคลมเม้าส์กับคีย์บอร์ดของ Razer ตอนแรกบอกต้องรอประมาณ 2 สัปดาห์ แต่ไปมา 3 วันก็ได้แล้วอ่ะ

ผมว่า ประกันเจ้าไหนก็แล้วแต่ ถ้าไปศูนย์ใหญ่เลย จะดีมากๆครับ

แต่ถ้าฝากเคลมหรือสาขาย่อย ของมันอาจจะหมด ทำให้ไม่ประทับใจ อิอิ

ผมว่า ประกันเจ้าไหนก็แล้วแต่ ถ้าไปศูนย์ใหญ่เลย จะดีมากๆครับ

แต่ถ้าฝากเคลมหรือสาขาย่อย ของมันอาจจะหมด ทำให้ไม่ประทับใจ อิอิ

OverclockZone Member คุณพ่อน้องตาร์ด's Avatar
    งามวงศ์วาน เกษตร KFCเซ็นทรัลลาดพร้าว

com 7 ดีสุด มาตราฐานเดียวกันทั้งศูนย์ใหญ่ ศูนย์เล็กไม่เคยผิดหวังและทำให้เสียอารมณ์ความรู้สึก

Bookmarks

Bookmarks