Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ gigabyte gts250 1gb บ้าง รบกวน ขอดู GPU-Z หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ gigabyte gts250 1gb บ้าง รบกวน ขอดู GPU-Z หน่อย

กำลัง ลังเลอยู่ ระหว่าง EVGA GTS250 1GB กับ gigabyte gts250 1gb+ซิ้งค์Zalman ไม่รู้ตัวไหนดีกว่ากัน รบกวนด้วยครับ

Last edited by prombunglam; 31 Mar 2009, 20:57:39.

Comment

ขอบคุณครับ *อยากดู GPU-Z หน้า 2 จัง เห็นว่าเป็นพัดลม 2 สาย ไม่รู้ มีอุณภูมิ และรอบพัดลม โชว์ด้วยรึปล่าว
      แล้วปรับรอบ พัดลมได้ไหม แล้วไอ้สาย ยาวๆ ที่เป็นสายไฟ 2 เส้น สีดำกับแดง มีไว้ทำไรครับ
      รบกวน ผู้รู้ อีกซักครั้งครับ ...ขอขอบคุณ.....

Comment

Comment

http://www.tweaktown.com/reviews/178...ard/index.html

รีวิวแบบเต็มๆ

Comment

Comment

+3 ขอบคุณครับ

Comment

Working...
              X