Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรโมชั้นสำหรับชาว OCZ ที่ต้องการยืดอายุของ Notebook By JO_XXX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดันให้ครับ 500 นี่ไม่แพงนะครับ เหมือนเอาโน็ตบุ๊คไปเข้าคาร์แคร์ อิๆ
    มีช่างทำให้แบบนี้ก็สบายครับ ไม่ต้องมานั่งทำเองด้วย

Comment

ยังงี้ต้องอุดหนุนหน่อยสะแล้ว เพราะไม่กี่เดือนฝุ่นเกาะเต็มไปหมดเลย

ดัน ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ อย่างแรง 500 ผมว่า คุ้มนะ คุณโจจะแกะทำความสะอาดหมดจดเลยช่ายไหมครับ

Comment

ไม่แพง ครับ ใน ฐานะ ที่อยู่ วงการนี้ มานาน

Comment

ผมที่โทรไปหาครับ
          ตกลงเสาร์นี้กะ S41 นะครับ ฮิๆ

Comment

Originally posted by oHaYo View Post
            อย่าลืมไปโพสไว้ที่ห้อง market ด้วยนะครับ ^^"
            ครับท่านขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by nnnnum View Post
              แบบนี้ประกันจะหลุดมั้ยครับเนี้ย
              ไม่แน่ใจครับไม่กล้าตอบเลยขอ้นี้ครับแต่ถ้าเครื่องที่ไม่มีสติกเกอร์น่าไม่หมดนะ(ไม่แน่ใจครับ)

Comment

Originally posted by tus_sks View Post
                ผมคงต้องไปทำแน่นอนอ่ะครับท่านตอนนี้มันจะเดี้ยงอยู่แล้ว เดี๋ยวกลางวันโทรไปครับ
                ขอบคุณครับแล้วเจอกัน

Comment

Originally posted by mr_tony View Post
                  ตอบตรงนี้เห็นด้วย เพราะเคยแกะออกมา แค่ พวกซิ้ง ระบายความร้อน กาดจอ แรม ต่างๆ ออกมา ฝุ่นผง อุดในครีบ บานเลยครับ ยังงงว่าทำไม โน้ตมันร้อนผิดปกติ

ของท่าเข้าใจว่า แกะทุกอย่างรวมไปถุงเมนบอด ออกมา ปัดกวาดเช็ดถู แบบนั้นเลยรึเป่าครับ

ถ้าแบบนี่ ผมวา สมเหตุสมผล 500ไม่แพง สำหรับคนที่แกะเองไม่เป็น ผมก้อ1ในนั้น แกะได้แค่นอกๆ

มันช่วยได้จิงๆ นะพี่น้อง เรืองลดความร้อน
                  ขอบคุณครับท่านที่เข้าใจ อิอิ

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                    ดันให้ครับ 500 นี่ไม่แพงนะครับ เหมือนเอาโน็ตบุ๊คไปเข้าคาร์แคร์ อิๆ
                    มีช่างทำให้แบบนี้ก็สบายครับ ไม่ต้องมานั่งทำเองด้วย
                    ยินดีครับ

Comment

Originally posted by ToNyOK View Post
                      ยังงี้ต้องอุดหนุนหน่อยสะแล้ว เพราะไม่กี่เดือนฝุ่นเกาะเต็มไปหมดเลย

ดัน ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ อย่างแรง 500 ผมว่า คุ้มนะ คุณโจจะแกะทำความสะอาดหมดจดเลยช่ายไหมครับ
                      หมดครับทำความสะอาดทุกชิ้นครับนั่งดูได้เลยครับไม่พอใจส่วนไหนบอกครับแต่ก่อนมาถ้าจะรอเอาเลรบกวนโทรนัดก่อนจะดีมากครับ

Comment

Originally posted by Y&T View Post
                        ไม่แพง ครับ ใน ฐานะ ที่อยู่ วงการนี้ มานาน
                        หัวอกเดียวกัน

Comment

Originally posted by ballnuclear View Post
                          ผมที่โทรไปหาครับ
                          ตกลงเสาร์นี้กะ S41 นะครับ ฮิๆ
                          ครับผมแล้วเจอกันครับ

Comment

ความจริงคิด 500 บาทก็ไม่แพงนะครับ

แต่ถ้าแถมการตรวจเช็คระบบของวินโดว ล้างไวรัส สปายแวร์ โทรจัน ปรับแต่งเครื่องให้เร็วขึ้น ... ฯลฯ

อะไรพวกนี้ด้วย ก็คงน่าสนใจขึ้นแหงๆครับ ผมว่าน่ะ คุ้มเลยทีเดียว ( แต่เจ้าของกระทู้จะขาดทุนหรือปล่าวหว่า?? )

Comment

ไม่แพงครับ กับการคลีนเครื่องทั้งเครื่อง โน๊ตบุค แกะไม่ง่ายและไม่ได้บ่อยเหมือน PC

แต่สงสัยอย่างครับ ไอ้... การแก้ไขให้พัดลมหมุนได้เร็วขึ้นเนี่ย มันต้องโมฯ อะไรที่อันตรายกะบอร์ดหรือป่าวครับ ฟังดูน่ากลัวๆ (แต่ก็อยากลอง)

Comment

Originally posted by OsSn View Post
                                ความจริงคิด 500 บาทก็ไม่แพงนะครับ

แต่ถ้าแถมการตรวจเช็คระบบของวินโดว ล้างไวรัส สปายแวร์ โทรจัน ปรับแต่งเครื่องให้เร็วขึ้น ... ฯลฯ

อะไรพวกนี้ด้วย ก็คงน่าสนใจขึ้นแหงๆครับ ผมว่าน่ะ คุ้มเลยทีเดียว ( แต่เจ้าของกระทู้จะขาดทุนหรือปล่าวหว่า?? )
                                ผมไม่ค่อยได้ทำ ซอร์ฟเว ครับท่านมันใช้เวลานานครับกว่าจะเสร้จครับเลยไม่ได้ทำครับนอกจากจำเป็นจริงๆเท่านั้นครับต้องขออภัยไว้นะที่นี้ด้วยครับ

Comment

Working...
                                X