ถ้าผมเอา แร็กเกอร์พ่นให้ฮิตไปท์เงา จะเกิดไรขึ้นครับ..
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 7 of 7

Thread: ถ้าผมเอา แร็กเกอร์พ่นให้ฮิตไปท์เงา จะเกิดไรขึ้นครับ..

OverclockZone Member HeavenSaber's Avatar

Question ถ้าผมเอา แร็กเกอร์พ่นให้ฮิตไปท์เงา จะเกิดไรขึ้นครับ..

ถ้าผมเอา แร็กเกอร์พ่นให้ฮิตไปท์เงา จะเกิดไรขึ้นครับ..

คือผมคิดว่า จะถอด ฮิตไปท์ของ M2N32-SLI มาทำความสะอาด(มันดำมากๆ) โดยแช่ แป๊บซี่ให้ใหม่ เลยแล้ว นำมา พ่น แร็กเกอร์ ให้มันเงาๆ (พ่อแต่ด้านบน หน้าที่สำผัสอากาศ) จะมีผลเสียต่อ ฮิตไปท์ไหมครับ แล้วมันจะช่วยเคลือบผิด ฮิตไปท์ไม่ให้ดำเร็วไหมอะครับ

OverclockZone Member phokha's Avatar
    นั่งอยู่หน้าคอมฯ

มันจะทำให้ความสามารถในการถ่ายเทความร้อน ลดลงนะครับ

------------------
    เอ่อ..ใช้เป๊ปซี่ได้ผลเหรอครับ
    ผมว่า

ใช้โคคาโคล่า ได้ผลดีกว่านะ

ล้อเล่นน่า แว๊บ.....
    Last edited by phokha; 31 Mar 2009 at 20:44:20.

OverclockZone Member nununu's Avatar

มันจะถ่ายเทความร้อนสู่อากาศได้น้อยลงน่ะสิครับ ถ้าฉีดก็เอาแต่พองาม

ใครจำมะขามเปียกได้บ้างงงง

OverclockZone Member HeavenSaber's Avatar

อ่าครับ -*- อย่างนั้นคงม่ายพ่นแล้วครับ -*-

OverclockZone Member kairo1470's Avatar

อย่าพ่นเลยครับ เดี๋ยวเจ๊งขึ้นมาซวยเลย

OverclockZone Member wizardsoul's Avatar

เอา เวนอมลงไม่ดีกว่าเหรอถ้าอยากเงา~

OverclockZone Member One Piece's Avatar

Quote Originally Posted by nununu View Post
    มันจะถ่ายเทความร้อนสู่อากาศได้น้อยลงน่ะสิครับ

Bookmarks

Bookmarks