Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำ UPS ทีครับงบซะ 2000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำ UPS ทีครับงบซะ 2000

SYNDOME รุ่นไหนดีอะครับ

APC รุ่นนี้ OK ปะครับ

APC 500 VA APC (BE500R-AS) เห็นที่ jib ขาย 1800 เอง

เพราะว่าวันนี้ฝนตกไฟตกมากกลัว อุอุ

ผมใช้ APC ES-500 อยู่อ่ะคับ ไม่รู้ว่าดีมั้ย แต่ก็โอเคอยู่นะ (ซื้อมาพันปลายๆ)

Comment

ดันๆๆ ตามลายเส้นอะครับเอาไปใช้ E1200 เอาแค่ปิดเครื่องทันก็พอ อุอุ

Comment

Originally posted by kidnapped1
        ดันๆๆ ตามลายเส้นอะครับเอาไปใช้ E1200 เอาแค่ปิดเครื่องทันก็พอ อุอุ

ที่ร้านเค๊าบอกผมว่าดึงไฟสัก 350w ได้ประมานครึ่งชม. ไม่รู้จิงป่าวนะ

(ถ้าไม่จิงสัก 2-3 นาทีก็โอแล้วแหละ)

Comment

สรุปแล้วได้ APC BE มา SYNDOME มันหลายรุ่นเหมือนเกินเลือกไม่ถูกแต่ว่า BE จะเปลี่ยนแบตอยู่ตรงไหนไม่เจอ เหอๆๆไม่เหมือน R S เลย
          Last edited by kidnapped1; 1 Apr 2009, 17:18:56.

Comment

Working...
          X