คือตอนนี้ใช้ FX5500 อยู่ครับ ไม่รู้ยี่ห้ออะไร

ปัญหามันมีอยู่ว่า ลงไดรเวอร์เสร็จ พอรีเครื่อง เวลาใช้งานหน้าจอมันก็ยังกระตุก เหมือนยังไม่ได้ลงไดรเวอร์เลยอ่ะครับ เปิดเว็บนี่ทรมานมาก เลื่อนทีเป็นคลื่นๆเลย

ไปดูใน Device Manager มันเขียนเอาไว้ ว่า This device cannot start. (Code 10) ครับ

พอมีวิธีแก้มั้ยครับ หรือ การ์ดของผมมันกลับบ้านเก่าแล้ว

ส่วนการ์ด FX5200 ที่มีอีกตัวก็เจ๊งเรียบร้อย เปิดเครื่องมาก็เป็นเส้นๆเลย

ปล.ไดรเวอร์ 175.19 ครับ