Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก sink ให้หน่อยคับ เลือกไม่ถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก sink ให้หน่อยคับ เลือกไม่ถูก

ระหว่าง

Thermalright HR - 01 กับ Thermalright ULTRA - 120 ไม่รู้จะเลือกตัวไหนดี

HR - 01 เย็นกว่า ULTRA - 120 ประมาณ 3 องศา จากที่ดูมา

ULTRA - 120 สวยกว่า HR - 01

แล้ว ซิลิโคนขาว กับ MX-1 มันต่างกันมากไหมคับ [20บาท กับ 350บาท เลยนะนั้น]

พอดีลองอัดเอา D9GCT ปะกบคู่กับ PSC พอดีเอา D9GCT ไปเครมมา ได้ PSC

ตอนนี้ไปได้ 430X7 1:1 อยู่เลย มันปาไป 60 กว่าองศา ยังไม่ตัน เดี๋ยวจะอัดต่อ

พอดีจะไปซื้อวันพรุ่งนี้แล้วเลือกไม่ถูกจริงๆ

Scythe ANDY Samurai Master คือคำตอบสุดท้าย เย็นกว่า ถูกกว่า ( ถ้าไม่ซื้อพัดลมใหม่นะ ) แต่แนะนำหาซื้อพัดลมใหม่ที่มีรอบจัดๆ หน่อย รับรองครับ หนาวสะท้านทรวงใน

Comment

ตามกระทู้ข้างบนครับ

Comment

Scythe ANDY Samurai Master อีกเสียงงง

Comment

เย็นกว่า ถูกกว่า ไม่ต้องซื้อพัดลม ชอบกล่องมันด้วย กล่องแนวดี ขอบคุนมากคาบ

Comment

Thermalright ULTRA - 120

Comment

Hr -01 แรงกว่า ครับ
              Fullload ผมว่ากดได้เยอะกว่า

Comment

เย็น สวย รวย เท่ห์ Ultra-120
                เย็นมาก ลากกระจาย HR-01

ผมมันแฟน Thermalright น่ะสิ

Comment

Working...
                X