Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเลือก LCD 19" ของโปรวิชั่น ดีไหมครับ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเลือก LCD 19" ของโปรวิชั่น ดีไหมครับ??

เอ่อ ProVision L195TD ถ้าเทียบระหว่าง ของ ฟิลิป ซัมซุง ของอะไร น่าจะwork กว่าครับ.............................................. หรือ ช่วยแนะนำ รุ่นอื่นๆทีนะครับ
    งบประมาณ หมื่นต้นๆครับ

http://technology.msnth2.com/article...review&id=5311

เชียร์ ซัมซุง

เพราะอยากได้ กะจะซื้อ อิอิ

Comment

ต้องลองไปดูตัวจริงครีบ เปรียบเทียบดูเลย

Comment

acer ดีกว่าครับ

Comment

ใช้Samsung Syncmaster 940B คับผม
          โปรวิชั่น ไม่น่าไว้วางใจ สำหรับผมนะ

เอเซอร์ รับประกัน มันต้องมี DOT
          Last edited by eakkphol; 26 Mar 2007, 20:15:49.

Comment

viewsonic

Comment

เชียร์ LG ค่าContast มากสุด ตั้ง2000/1 ถึง3000/1

Comment

Working...
              X