Announcement

Collapse
No announcement yet.

แย่แล้ว!!! EA ประกาศเพิ่มราคาแผ่นเกมแน่นอน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by pinyo9801 View Post
    แย่แล้ว!!! EA ประกาศเพิ่มราคาแผ่นเกมเนื่องจากตอนนี้ค่าเงินบาทขึ้น จึงต้องเพิ่มราคาแผ่นแท้ของเกมใหม่ทุกเกมตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป ไม่เชื่อไปดูในเวบeaสิ

happy april fool day

EA ไม่เท่าไหร่ ถ้า PRINCOขึ้น ดิหนาวมั้ง อิอิ

Comment

Originally posted by weezer1990 View Post
      EA ไม่เท่าไหร่ ถ้า PRINCOขึ้น ดิหนาวมั้ง อิอิ
      โคตรหนาวเลยครับผมไม่มีอะไรจะไลท์หนังเลยถ้ามันขึ้นตอนนี้ไม่ไหวขอไลท์ Wantedก่อน555+

ปล.ถ้ามันขึ้นจริงๆเกมกอปที่ขายตามเวปคงขึ้นตามวะฮ่าๆ

Comment

เชอะ EA ทำเกมส์ห่วยลง ยังมีหน้ามาขึ้นราคาอีก ขึ้นไปเซ้ เด่วจะไม่มีใครสนแล้ว

Comment

ทำระบบลงได้แค่5ครั้งมาก็เน่าพอละ ยังจะขึ้นราคาอีก เหอะๆ งั้นคงไม่อุดหนุนของ EA แล้วหล่ะ

Comment

ผมกำลังจะบอกลาเบินเอาท์และครับ ลงไป 4 รอบและใครจะเอาแผ่นไปขึ้นหิ้งบอกนะผมลด 70%*-*

Comment

EA นับวันยิ่งแย่ คุณภาพของเกมยิ่งห่วยลง มัวแต่จะรีบทำรีบขาย NFSภาคหลังๆว่าแย่แล้วนะเจอThe Godfather 2เข้าไปเซงเลย ไม่รู้มีใครคิดเหมือนผมไม๊ The Godfather ภาค1ยังดีกว่าสวยกว่าอีก นี่อะไรทำมาส่งๆ สำหรับค่ายนี้ผมเคยซื้อแท้มานานแต่เจอNFS Proๆๆเข้าไป เอาเป็นว่าหลังๆถ้าค่ายนี้ผมBitอย่างเดียว เหอะ

Comment

Working...
              X