Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ด ที่ไว้เช็คอาการเมนบอร์ด มันมีขายทั่วไปไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ด ที่ไว้เช็คอาการเมนบอร์ด มันมีขายทั่วไปไหมครับ

ผมเอาเมนบอร์ดไปซ่อมมา เค้ามีการ์ดเอาไว้เช็คอาการมันเลย ผมอยากรู้ว่ามันพอจะมีขาย ไหมครับ แล้วราคาตกอันนึงแพง ไหม และใช้งานยากไหม ในเว็บนี้พอจะมีขายบ้างไหมเนี่ย ^^

โซนด้านหลังพันทิพรู้สึกจะมีนะ ราคาประมาณสามถึงห้าร้อยมั้งครับ

Comment

ท่าใครมี แสกนแผ่นกระดาษให้ทีสิครับผมทำหายเหลือแต่ตัวการ์ด เลยไม่รู้เลยว่าเออเรอร์โค๊ทไร-0- ขอบคุณล่วงหน้า

Comment

แถวเซียร์มันจะมีไหมหว่า

Comment

อันนี้ใช้ได้ป่าวครับ
          http://www.advice.in.th/price/prev_o...?code=A0018128
          หาเจอของ Advice แต่ว่าทำไมมันแค่ 115- เองอ่ะครับ มันใช้อันเดียวกะพวกช่างเค้าใช้กันป่าวครับ

Comment

debug card ครับราคาประมาณ 250
            ควรจะซื้อไว้สองอันครับ กันไม่เเม่นเพราะมันเป็นของจีนเเดง
            เวลาใช้งานเช็คเสียบคู่กันเลยสองอันกันเหนียว

Comment

เกิน200.-฿ ถือว่าแพง....

จำได้ว่าซื้อประมาณร้อยกว่าบาทรวมส่งจาก พันทิพมาร์เก็ต

Comment

ผมว่าผมเคยเจออัน Debug Card พร้อมคู่ืมืออันละ 150.- นะ

ปล.ชั้น 4 พันทิพประตูน้ำ

Comment

Debug card
                  เคยเห็นที่ชั้น 4(หรือ 3 ไม่แน่ใจ) ตรงข้ามกับ GoalComp ราคา 150 บาทพร้อมคู่มือ(ถ่ายเอกสาร)

Comment

พันธุ์ทิพย์ มีขาย อันละ 100 กว่าบาท

Comment

ขอบคุณมากครับผม

Comment

Working...
                      X