Announcement

Collapse
No announcement yet.

cryostasis สเป็กตามลายเซ็นต์ เล่นแล้วกระตุกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cryostasis สเป็กตามลายเซ็นต์ เล่นแล้วกระตุกครับ

Minimum System Requirements

CPU: AMD 3000+ or Intel equivalent

DRAM: 1GB

Graphics card: AMD/ATI Radeon 9800 pro or nVidia 6800GT

HDD space: unknown

Sound card: DirectX 9 compatible

Operating System: Microsoft Windows 2000

Recommended System Requirements

CPU: AMD x2 5600+ or Intel CoreDuo 6400

DRAM: 2GB

Graphics card: AMD/ATI Radeon 2900 HD or nVidia 8880 GTS

HDD space: unknown

Sound card: DirectX 9 or 10 compatible

Operating System: Microsoft Windows XP or Vista

ทั้งที่สเป็กก็น่าจะผ่านหมดนะครับ สงสัยมากหรอว่าต้องลง patchครับ

ถึงจะผ่านหมดก็โคตรกระตุกครับ Patch จะแก้ได้มั้ยก็ยังไม่รู้

Comment

ผ่านหมดยกเว้นการ์ดจอ 8600 เล่นได้ประมาณ MID มี High บ้าง
      แล้วเล่นที่ความละเอียดเท่าไรครับ ที่กระตุกปรับความละเอียดสูงก็ไม่ไหว
      ขนาดที่เวปนี้เขาทดสอบกับ GTX250 ที่ความละเอียด 1280*1024
      คะแนน average ยังอยู่ที่ 44 เลยครับ
      http://overclockzone.com/exzato/2009...250/index4.htm

Comment

ผมก็กระตุก คิดว่าเป็นที่ตัวเกม เอง ครับ

Comment

เป็นที่ตัวเกมแน่นอนครับ ยิ่งถ้าค่ายแดงนี่ยิ่งเป็นปัญหา เลยลบทิ้งแม่งละ ไม่ง้อ

ปล. เกมทำออกมาสนุกดีครับ ฉากแรก ฟื้นความทรงจำนี่ ทำออกมาดีทีเดียวเลย เสียดาย แอนจิ้นมันทำไม่ดี- -

Comment

ทราบแล้วครับ คงก็ละทิ้ง

Comment

Originally posted by guyo View Post
              ผ่านหมดยกเว้นการ์ดจอ 8600 เล่นได้ประมาณ MID มี High บ้าง
              แล้วเล่นที่ความละเอียดเท่าไรครับ ที่กระตุกปรับความละเอียดสูงก็ไม่ไหว
              ขนาดที่เวปนี้เขาทดสอบกับ GTX250 ที่ความละเอียด 1280*1024
              คะแนน average ยังอยู่ที่ 44 เลยครับ
              http://overclockzone.com/exzato/2009...250/index4.htm
              ตามลิงค์นี่มัน Crysis นี่น่า

Comment

55555555555555

Comment

เอ ทำไมผมเล่นไม่กระตุกนะงงเหมือนกัน แต่ปรับความละเอียดที่1600*1000 ที่เหลือปรับหมด สงสัยโชคดี แต่ลบไปและเพราะไม่สนุก

Comment

งั้น ผม จากระตุก ไหม เนี่ย สเปค ตาม ลายเซ็น

Comment

Working...
                    X