Announcement

Collapse
No announcement yet.

หัวแปลงDVIเป็นHDMI??มีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หัวแปลงDVIเป็นHDMI??มีไหม

ไม่ทราบว่ามีขายไหมครับผมใช้9800GTX+ไม่มีช่องHDMIเลยต้องการจะหาชื้อตัวแปลงช่องDVIเป็นHDMIเพื่อจะต่อเข้าLCDTVใว้ดูหนังBlue-Rayน่ะครับ ถ้าจะใช้ช่องDsubธรรมดาก็จะได้ภาพที่ไม่คมชัดอีก หรือจะชื้อเครื่องเล่นแผ่นBule-Rayก็เป็นหมื่นเลยใช้คอมนี้เหละ ช่วยชี้แนะด้วยขอบคุณครับ

มีจ้า ตัวละ 200 กว่าบาท ที่พันติปครับ

Comment

LCD TV ไม่มีช่อง DVI หรอครับ

Comment

LCD TV บางรุ่นมีแค่ VGA กับ HDMI อะ

Comment

โลตัส 1 เมตร 44บาท ครับ

Comment

เอาปะ ผมมีอันนึง ขาย 180 พอ อิอิ

Comment

Originally posted by tawincam View Post
              LCD TV ไม่มีช่อง DVI หรอครับ
              ไม่มีครับมีแค่ D-sub HDMIแล้วก็รูกลมๆที่อยู่กลางการ์ดจอน่ะครับ

Comment

มีอยู่ 1 อัน ไม่ได้ใช้ เพราะไม่มีปัญญาซื้อจอ LCD TV

PM ที่อยู่มาเลยครับ...เด๋ว ส่งไปให้ ฟรี... ^_^

.

Comment

Originally posted by Friday~13rd View Post
                  มีอยู่ 1 อัน ไม่ได้ใช้ เพราะไม่มีปัญญาซื้อจอ LCD TV

PM ที่อยู่มาเลยครับ...เด๋ว ส่งไปให้ ฟรี... ^_^

.
                  ขอบคุณมากๆครับ อุตสาห์มีน้ำใจจะส่งให้ฟรีๆแต่ผมเกรงใจครับ เดี๋ยวไปชื้อเอาดีกว่าเพราะยังไงก็ต้องชื้อสายHDMIอีก ยังไงก็ขอบคุณ คุณFriday~13rdจากใจจริงครับ

Comment

แปลงมาแล้วคุณภาพจะเท่า HDMI จริงปะครับ

Comment

Working...
                    X