Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาร้านคอม ในแม่สอด vs เรื่งแรม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาร้านคอม ในแม่สอด vs เรื่งแรม

คือ ความจริงผมเป็นคน จ.เลย ครับปิดเทอม มาอยู่กะ พี่ที่แม่สอด

**ตอนนี้ผมกำลังมองหาแรมมาเพิ่มใน คอมครับผมอยากได้ G.skll มาoc สักตัวอะครับ
    แต่ถามร้านไหน พนักงานเขาก็บอกว่าไม่มีขาย บ้างร้านทำหน้างง ใส่(เหมื่อนไม่รู้จัก)

คำถาม
    1.ใน อ.แม่สอด ร้านคอมร้านไหนที่คาดว่าหน้าจะมีบ้างครับ
    2.แรมคิงตอน ที่บัส สูงๆเอามาใส่จะพอทดแทน G.skill ได้รึเปล่าครับ

ดันๆๆๆๆ

Comment

G Skill มันก็ไม่แพงมากแล้วนะครับผมว่า

Comment

มันใช่kington นิคับ- -* ผมว่าสั่งในเวปนี้ก็ได้ไม่งั้นก็สั่งโดยตรงจากร้านที่พันทิพเลยก็ได้ชัวร์ดี

Comment

จังหวัดตากหายากมากแล้วราคาแพงผมยังต้องสั่งของทางเวปเลย

Comment

สั่งกับ Tkcom เลยครับ

Comment

Working...
            X