Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมทีครับ

เสปก นะครับ เมนบอร์ด MA790GP-UD4H ซีพียู ฟีน่อม ทู 810 แรม 1066 สองแผง ฮาร์ดดิส 640 ไม่มีการ์ดจอครับ ไว้ทำงานแปลงไฟล์
    เวลาเล่นเนตหรือ ปิดหน้าต่างโปรแกรม ทำไมมันหน่วงๆเคยใช้ เครื่องเสปกต่ำกว่านี้ไม่เห็นเป็นแบบนี้ เร็วกว่านี้มากมาย หน่วงๆพิกล ทำไงดีครับ ช่วยวิจารณ์หน่อยครับ หรือ เมนบอร์ดกะซีพียูเข้ากันไม่ดี

ไม่เกี่ยวกันครับ น่าจะเป็นที่วินโดว์มากกว่า ลองลงใหม่ดูนะครับ แล้วลงไดรเวอร์ให้เรียบร้อย
    หรือลองปิดเอฟเฟกต่างๆของวินโดว์ไปก่อนก็ได้ คลิกขวาที่ Mycomp แถบ Performance

Comment

ตามนั้น เนียนๆ

Comment

Originally posted by nununu View Post
        ไม่เกี่ยวกันครับ น่าจะเป็นที่วินโดว์มากกว่า ลองลงใหม่ดูนะครับ แล้วลงไดรเวอร์ให้เรียบร้อย
        หรือลองปิดเอฟเฟกต่างๆของวินโดว์ไปก่อนก็ได้ คลิกขวาที่ Mycomp แถบ Performance
        <<ตรงไหนอ่าครับ ผมโง่อ่ะ

Comment

Working...
        X