Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTAของ Razor1911มันCrack ไงอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTAของ Razor1911มันCrack ไงอะครับ

ผมลงเสร็จมะกี้กะว่าจะรอแพชแล้วค่อยแคร็กทีเดียวแต่ใจร้อนลองแคร็กดูพอแคร็กเด้งงี้เลยครับ

มันมีไฟล์ 3 ตัวผมก็อปหมดถูกไหมครับ

แล้วก็ขอแพช1.0.0.3ด้วยนะครับ
    แล้วก็ถ้าหากว่าตัวแคร็กผมเสียใครมีของ Razor1911 ช่วยส่งมาทีนะครับขอบพระคุณมากครับโดนเล่นตั้งแต่ลงครั้งแรกเลยผมT^T

หายไปไหนหมดอ่าครับ ขอร้องนะครับช่วยผมทีเถอะครับ

พี่ฟอแมทเครื่องไปผมไม่มีเกมเล่นแล้ว TLR ก็จะนอคแต่ไม่ทันเก็บเซฟเกมเอาไว้อะครับ วันนี้GTA4ส่งแผ่นมาพอดีแต่แคร็กแล้วมันเน่าอะครับผมไม่เหลือเกมอะไรแล้วครับตอนนี้ขอร้องครับช่วยผมทีเถอะT__T

Comment

ผมก็ลงPatchปกติอ่ะน่อ แล้วก็เอาCrack 3 ตัวนั่นวางทับไปเลย
      วิธีลงก็
      1. ลงเกม
      2. ลงPatch โหลดจากที่นี่ >> http://www.rockstargames.com/support...tch/index.html
      3. เอาCrack ก๊อปไปทับ
      4. ลงWindows Live

แล้วก็เข้าเล่นได้เลยครับ

ถ้าโหลดไม่ขึ้นรอแปปน่อ กำลังอัพขึ้นMediafireให้

ได้แล้วครับ http://www.mediafire.com/?gyny3ajgy0y
      จับยัดเข้าFlashget แบ่งมัน10ส่วนเลย

เวลาลง ไม่ต้องใช้Crackในแผ่นเลยนะครับ ลงเกมทั้งหมด แล้วลงPatchตามทันทีครับ Crack เอาแค่ของRazorที่เคยให้ไปก็พอ
      Last edited by Beaver_XT; 1 Apr 2009, 12:15:57.

Comment

คือภาพนี้ถ่ายตอนที่ผมเพิ่งลงเสร็จใหม่ๆเลยน่ะครับ ยังไม่ลงแพชหรือทำการดัดแปลงแต่อย่างใดT^T

ขอบคุณมากครับเดี๋ยวรอของ MF ครับโหลดมา3-4kbเอง

ปล.อย่างผมนี่ลงเกมเสร็จไม่ต้องแคร็กจากแคร็กในแผ่น ให้ลงแพชแล้วลงแคร็ก1.0.0.3เลยจะได้ไหมครับหรือว่าต้องลงแคร็กในแผ่นก่อนแล้วค่อยลงแคร็ก1.0.0.3 อะครับผม
        Last edited by karas100; 1 Apr 2009, 12:04:32.

Comment

ลงพวก Visual C++ 2005 กับ Microsoft .Net Framework ไรยังครับ

Comment

ลงหมดแล้วครับ เวลามันมีอะไรอัพเดทผมจะนั่งรอตลอดครับไม่กล้าขัดใจเดี๋ยวมันเล่นไม่ได้

Comment

อัพเสร็จแล้วน่อ ขึ้นไปดูข้างบนโลดครับ
              แล้วก็ไม่ต้องใช้Crackในแผ่นนะครับ ลงเกม แล้วลงPatchตามทันที จากนั้นก็เอาCrack ของ Razor ลงทีเดียวเลยครับ

Comment

โอเคครับขอบคตุณมากนะครับเดี๋ยวขอลองก่อนถ้ามีปัญหาอะไรจะมาถามอีกอิอิ

Beaver_XT ฮีโร่ของผมจริงๆ>.<

Comment

เออช่ายครับๆ กราฟิก High นี่มันล็อคนี่ครับแล้วจะปลดไงหรอครับผมเคยโหลดมาตอนฟอแมทเมื่อวานลืมย้ายเข้าไดรว์ D เลยอะครับใครทราบบ้างครับ

Comment

ทำไมเหมือนมันฟ้องว่าเป็นที่วินโดวอะครับ

ไปเชคที่เวปนึงมามันเขียวนิ - -สงสัยเราจะทำชั่วไม่ขึ้นแฮะหรือว่านี่มันวินโดวแพค1หรอไงครับเนี่ย อุตส่าห์เสียเวลาลบนาฬิกา ลบปฏิฑินเลยนะเนี่ย โถ่เอ๊ยไอแผ่นแพค3ดันเจ๊งเมื่อวานยอมลงทุนนอนตี3กว่าเลยมัวแต่ลงวินโดว-w-* ดันเล่นGTA4ไม่ได้จบๆ จบแล้ววววว
                    Last edited by karas100; 1 Apr 2009, 13:03:47.

Comment

จะให้ปลอล๊อคกราฟฟิคเนี่ย จำไม่ได้เหมือนกันแฮะครับ รู้สึกจะต้องไปเติมอะไรข้างท้ายตัวรันเกมนี่หล่ะ

แล้วก็... ลืมบอกไป เกมนี้ต้องเอาService Pack 3 เล่นเน้อ

Comment

ต้องแพค3เท่านั้นหรอครับ แต่อย่างในรูปมันบอกว่า ต้องการแพค3หรือสูงกว่าแพค2นิครับของผมก็แพค2นะ - -หรือXPแพค1มันหน้าตาเป็นแบบนี้เนี่ย-w-

Comment

Working...
                        X