Announcement

Collapse
No announcement yet.

นี่มันร้อนไปมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นี่มันร้อนไปมั๊ยครับ

เปิดเน็ตอยู่ประมาณ 4 หน้าครับ วางเครื่องอยู่บนโต๊ะทำงาน ไม่ได้มีแท่นรอง อุณหภูมิในห้องน่าจะประมาณ 28-30 ไม่ได้เปิดแอร์ครับ dv 9530tx cpu t7500
    Last edited by artbum; 5 Jun 2009, 11:47:36.

รอนไปนิดครับ ซื้อแท่นรองดีกว่าครับ

Comment

ร้อนไปนิดครับ ซื้อแท่นรองดีกว่าครับ

Comment

เย็นกว่าเครื่องผม ไม่เปิดโปรแกรมอะไร idle ปาไปเกือบ 80

Comment

ร้อนตับแตกเลยครับท่าน ประกันหมดรึยังครับ ถ้ายังไม่หมดพาไปหาหมอด่วนตัวร้อนจี๋เลย

Comment

เป็นธรรมดาของHp

Comment

ประกันหมดแล้วครับ ไม่มีตังค์ต่อด้วย 55 แล้วก้ไม่อยากต่อด้วย รอลุยกับท่าน tteddy ครับ ไม่ต้องการโดนเอาเปรียบครับ

Comment

มะเร้ง

Comment

ตอนนี้กลับมาเปิดเครื่องใหม่ ทำทุกอย่างเหมือนเดิม มันลกลงจาก 78 เหลือ 67 แล้วครับ เป็นไปได้มั๊ยว่าตอนแรกที่เปิดเห็น windows defender มันทำงานอยู่ด้วย มันจะเกี่ยวมัียครับ นี่เครื่องผมไม่เคยลงเกมส์เล่นเลยนะเนี่ย ใช้แต่ internet , chat , เขียนเว็บ , photoshop , dream weaver แล้วก็ฟังเพลงแค่นั้นเอง งานหลักๆ ของเครื่องมีเท่านี้ครับ

Comment

ปกติ dv9000 นี่มันเย็นเจี๊ยบเลยนะท่าน เพราะbodyมันใหญ่ อากาศflowดีมาก คงร้อนเพราะฝุ่นและซิลิโคนเสื่อม

Comment

แบบนี้ผมเอาไปที่ศูนย์แล้วให้เค้าจัดการให้ มันจะคิดราคาเท่าไรครับ หมดประกันแล้วด้วย

Comment

อ่อ มันรัน defender ละมั้งครับ CPU ทำงาน นิดนุง ถ้ามันสแกนออโต้นะ ก้อปกติ

Comment

Originally posted by artbum View Post
                          แบบนี้ผมเอาไปที่ศูนย์แล้วให้เค้าจัดการให้ มันจะคิดราคาเท่าไรครับ หมดประกันแล้วด้วย
                          อย่างต่ำ ค่าเปิดเครื่อง1070บาท

Comment

ค่าเปิดเครื่อง1070บาท... โคตรโหดเลย เปิดอยางเดียวไม่ทำไรเนี่ยนะ

Comment

ร้อนมากมาย

Comment

Working...
                              X