Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ wated : weapon of fate มันเพี้ยน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ wated : weapon of fate มันเพี้ยน

ช่วยหน่อยครับ wated : weapon of fate มันเพี้ยน ผมไปโหลด demo มาลองครับ ตอนผมเข้าเล่นลื่นฉิวเลยต่อมาซัก 5 นาที มันเป็นไรไม่รู้ ค้างซักประมาณ 20 วิ หน้าจอลายเป็นสีเทาอ่านตัวหนังสือไม่รู้เรื่อง ผมก็เลยออกเกม ใครรู้บอกทีครับสเปคผมก็
    Le-1100
    Ram 1.4 GB ddr2 667MHZ
    8500GT

ไม่น่าเชื่อหละสิว่าจะลื่นฉิวใครรู้ช่วยหน่อยครับแทงยู
    แทงยู

ลองโหลดแบบเต็มดูครับ แล้วรู้วิธีกด สูตรป่ะครับ ผมอยากรู้อ่ะ

Comment

ยังยิงโค้งไม่เปนเลยยยยยยยยยยยยยยย ทำไงงงงงงงงงงงงงงงงง

บอกด้วยยยยยยยยยยยยย

แต้งส์กิ้ว

Comment

เล่นจบแล้ว เอาตัวละครที่เราฆ่ามาเล่นใหม่ได้ด้วย ใช้ Swat ยิงลูกโค้งเท่ห์ดี ^^

Comment

เล่นจบแล้วเหมือนกันจ้า

เอา Code มาแล้ว ได้เล่นตัวละคร แจนนี่ด้วย อีอ้วนอะ

555+ ฮาดี ยิงโค้ง

ก็กด shift + คลิกขวาเล็ง ให้เป็นสีขาวๆแล้วก็ยิงไปก็ได้แว้ว อิอิ

Comment

code แจนนี่ตัวไหนอ่ะครับ

Comment

สูตรโกง

เลือกพิมพ์ Code ด้านล่างลงไปนะครับ ใส่ที่ Secret Codes

01101111 <-------------> Unlimited Ammo กระสุนไม่จำกัด
              01110010 <-------------> One Hit Kills 1นัดตาย
              01110100 <-------------> Cinematic Mode โหมดภาพยนต์ (มันคือไรหว่า -*-)
              01001111 <-------------> Super Weapons สุดยอดอาวุธ
              01001100 <-------------> Health Improvement เลือด อะไรหว่า -*-
              01010100 <-------------> Play as Cross เล่นเป็นตัว Cross
              01010111 <-------------> Play as Airplane Guard เล่นเป็นตัว Airplane Guard
              01000011 <-------------> Play as Wesley เล่นเป็นตัว Wesley
              01000100 <-------------> Play as Janice เล่นเป็นตัว Janice
              01100001 <-------------> Special Suit ชุดพิเศษ
              01100111 <-------------> Headshot Mode โหมด ยิงหัว (แปลตรงไหมล่ะ ^^)
              01100101 <-------------> Close Combat Mode โหมด ระยะประชิด
              01101101 <-------------> Unlimited Adrenaline อะเดรนาลีน ไม่จำกัด
              01000100 <-------------> Deleted Scene ฉากที่ถูกตัด

Comment

01000100 ใส่ไปมันขึ้นอะไร DVD เนี่ยแหล่ะ - -

Comment

ไมกด Shift + คลิ๊กขวา ก็ไม่เห็นมีไรเกิดขึ้นเลยอ่ะ ด่านแรกก็เล่นยังไม่ผ่านเลยคับ ที่มันให้ฆ่า Swat อ่ะ
                  แม่งเอาโล่กันอยู่ได้ ยิงไม่ได้เลย ต้องยิงโค้งรึเปล่า

ยังกดไม่เหนได้เลย เซง

Comment

อ๋อ ผมยิงโค้งได้ละ แต่ก็ยังไม่เข้าใจว่า มันจะให้ยิงได้ช่วงไหน เหนบางทีก็กดไม่ได้

ปล.ใส่สูตรใน Secret ไรนั่นแล้ว เวลาจะทำไปใช้ทำไงครับ - -
                    Last edited by narubhet; 3 Apr 2009, 08:07:08.

Comment

Originally posted by narubhet View Post
                      อ๋อ ผมยิงโค้งได้ละ แต่ก็ยังไม่เข้าใจว่า มันจะให้ยิงได้ช่วงไหน เหนบางทีก็กดไม่ได้

ปล.ใส่สูตรใน Secret ไรนั่นแล้ว เวลาจะทำไปใช้ทำไงครับ - -
                      เวลาจะยิงโค้งต้อง กำจัดไอพวกนั้นซักตัวนึงก่อน (ถ้าปืนพก1ตัว ปืนกล2ตัว) ให้กระสุนเป็นสีแดงถึงจะยิงได้ ส่วนสูตรผมไม่รู้เพราะลบไปแล้ว เพิ่งรุ้ว่ามีสูตร - -

Comment

ยิง swat เราต้องยิงกดดันมันก่อนครับ ให้มันกลัวจากนั้น slide ไปข้างหลังมันแล้วก็ยิงหลังมันครับ

Comment

Swat รอบแรกผมเล่นเกือบคร่งชั่วโมงแม่มตายยาก ผมวิ่งไปข้างหน้ามันแล้วหมุนรอบตัวยิงเลยไม่ถึง 10 วิลงไปกองแล้ว 555+

Comment

Originally posted by nameinw007 View Post
                            Swat รอบแรกผมเล่นเกือบคร่งชั่วโมงแม่มตายยาก ผมวิ่งไปข้างหน้ามันแล้วหมุนรอบตัวยิงเลยไม่ถึง 10 วิลงไปกองแล้ว 555+
                            ผมก็ใช้วิธีนี้ครับ 55555

Comment

หลบอยู่หลังกำแพงแล้วยิงแบบ bind fire ไปก่อนแล้วภาพจะเริ่มเป็นขาวสีขาวจากนั้นก็สลับไปอีกกำแพงนึงจะทำให้เราเคลื่นที่ไวจนสวาทกันเราไม่ทันก็ตุ๋ยเลยครับ

Comment

Working...
                              X