Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหา minijack 3.5 เป็น optical ใครมีขายช่วยบอกด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามหา minijack 3.5 เป็น optical ใครมีขายช่วยบอกด้วย

ผมมีสาย optical อยู่แล้วครับแต่อยากได้ตัว jack 3.5 แปลงเป็นหัว optical อ่ะครับ ผมโทรหาอมรหลายสาขาแล้วเค้าบอกว่าไม่มีของ....ผมจะมาใช้กับ x-fi xtream gamer อ่ะครับเพราะผมลองกับ 3.5 mono เป็น RCA แล้วต่อสาย coax แล้วไม่ได้ผลอะครับ

ผมซื้อผ่าน ebay ครับ อันประมาน $6-8

Comment

ประมาน 60 บาท
      Attached Files

Comment

ใช่ที่มากับการ์ด อัสซุสป่าวหว่า

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
          ประมาน 60 บาท

แล้วที่ไหนมีครับ หรือคุณbattlecruiser จะขายต่อผมไหมครับ

Comment

รู้สึกว่า จะเป็นอ็อปชั่นของ x-fi นะครับ ของครีเอทีฟเองนั่นแหละ ลองหาข้อมูลดู

Comment

หมดนี่ 100 นึง แพงไปป่าววะ จะออกไปไปรษณีพอดี

Last edited by battlecruiser; 2 Apr 2009, 17:16:54.

Comment

100บาท ไม่แพงหรอก ผมได้ตัวเลหลังจาก HWH ยี่ห้อฟิลลิบป์ ขายตั้ง250 บาทเน่ะ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                  หมดนี่ 100 นึง แพงไปป่าววะ จะออกไปไปรษณีพอดี

ช่วย pm.เบอร์โทรมาด้วยครับผมจะซื้อต่อเดี๋ยวผมจะโทรไปคุยครับ...

Comment

Working...
                  X