Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบการทำงานของโปรแกรมซ่อน IP ชื่อ Hide my IP ว่าทำงานอย่างไร และ ซ่อนเพื่ออะไร?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบการทำงานของโปรแกรมซ่อน IP ชื่อ Hide my IP ว่าทำงานอย่างไร และ ซ่อนเพื่ออะไร?

ผู้รู้เข้ามา ให้ความกระจ่างทีครับ

ขอบคุณครับ

ไอพี ก็เหมือนเลขบัตรประชาชนของเราแหละครับ ว่า เป็นใครมาจากไหน
    แล้วถ้าเราสามารถปลอมแปลงหรือเปลี่ยนมันหรือซ่อนมันได้ล่ะ จะเกิดอารายขึ้น
    ดังนั้นโปรแกรมที่ว่าก็ทำงานในลักษณะนี้ครับ แต่ใช้ว่าจะเปลี่ยนหรือซ่อนมันได้เสมอไปน่ะ

Comment

อ่า .. ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X