Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง GigaByte GA-EP45-UD3P กับ ASUS P5-Q-E

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง GigaByte GA-EP45-UD3P กับ ASUS P5-Q-E

ตัวไหนดีกว่ากันคับแนะนำทีคือจะซื้อพรุ่งนี้คับ หรือที่ดีกว่านี้หน่อยคับ งบ 5500 นะคับผม รบกวนทีนะคับ

ลืมบอก CPU.....Core 2 Duo.......E6400 2.13
    VGA Asus GF 8600 GT DDR3 256 M
    Ram 1 G Bus 1066 2 ตัว ของ kingmax
    crossfire กับ Sli ไม่ต้องการคับ แค่นี้ผมก็พอใจแล้ว แต่ CPU กับ Ram ในอนาคตไม่แน่คับ

Comment

ส่วนตัวเลือก ASUS P5Q-E อะ
      สวยดี หิหิหิ

Last edited by TWK.; 1 Apr 2009, 19:55:00.

Comment

ตามนั้น

Comment

ชอบ UD3P ซิ้งงามจริงๆ

Comment

ASUS ครับ

Comment

ขอบคุณนะคับสำหรับความคิดเห็นทุกท่าน ไม่ทราบว่ามีใครจะแนะนำอีกรึป่าวคับทุกท่าน

Comment

แล้วคุณสมบัติ ของแต่ละบอร์ด มีข้อแตกต่าง ยังงัยบ้างรึคับ ข้อดีมากๆ ของแต่ละบอร์ด มียังงัยบ้างรึคับ

Comment

ช่วยแนะนำทีคับ ผมไม่ต้องการ ati cross fire อ่ะคับ

Comment

พอๆกัน แล้วแต่ชอบเลยคับ

Comment

สอบถามความคิดเห็นเพิ่มเติม

Comment

อัดทรุดเลย ครับ ดำดุ

Comment

ผมชอบกิ๊กนะ แต่ครั้งนี้ยกให้ P5Q-E ครับผม

Comment

เคยใช้ทั้ง asus และตอนนี้ใช้ ep45-ud3p อยู่ครับ.......ชอบ bios ของ asus มากๆ.....ปรับง่ายดี......
                            กิ็กเมนูดูงงๆ รกๆ ยังไงไม่รู้.......แต่ก็ปรับได้เยอะและละเอียดดีครับ.......ตอนแรกก็เกือบซื้อ p5q-e เหมือนกันครับ......แต่ชอบหน้าตาบอร์ดของกิ๊กมากกว่าแล้วอยากลองเปลี่ยนมาเล่นกิ๊กดู........ใช้งานคงไม่ต่างกันครับ....
                            แต่กิ๊กมี EasyTuner6 ด้วยปรับง่ายดี.......งานนี้แล้วแต่ชอบเลยครับ......ราคา ประกัน รูปร่าง.......เลือกเลยครับไม่ผิดหวังทั้งคู่แน่นอน

Comment

Gigabyteสวยกว่า Asusมีปุ่ม สตาร์ต /รี มาให้ด้วย เซตนอกเครื่องสะดวกกว่า

Comment

Working...
                              X