Announcement

Collapse
No announcement yet.

หวัดดีครับ มีของในรูป อยากแลกกับเกม ดังนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หวัดดีครับ มีของในรูป อยากแลกกับเกม ดังนี้ครับ

มีของ 3 อย่าง ในรูป ใช้ดับความร้อนให้ CPU Socket 775 แกนทองแดง ได้มาจากการซื้อ C2D E6750 พร้อม ชุด Modify สีเขียว + พัดลม VIZO LED UV 8 CM ความเร็วรอบ 3000 +/- RPM
    ต้องการแลก กับเกม COPY ดังต่อไปนี้
    1. GEAR OF WAR
    2. The Last Remnant
    ทั้ง 2 เกม ขอเป็นแบบ AUTO RUN พร้อม CRACK เล่นได้เลย หรือ ถ้าเป็น ISO ช่วยบอกวิธ๊ลงให้ละเอียดๆนะครับ

หรือใครจะซื้อ ก็ได้ครับ เสนอราคา 250 บาท ไม่รวมส่ง ขอค่าส่ง EMS 50 ครับ สนใจ ติดต่อ 080-5506679 jack
    Attached Files

ดันยาวๆ

Comment

มีเเต่อันที่ 2

Comment

มีแต่อันที่ 1

Comment

ผมมี ทั้ง 2 เกมสนใจไหม ลงแบบปกติ ทั้ง 2 เกม

Comment

fan อ่ะ เวลาจะขาย cpu ไม่มี fan เดี๋ยวราคาตกล่ะ ประกันมันก็จะหมดนะ

Comment

Originally posted by amppeter View Post
              fan อ่ะ เวลาจะขาย cpu ไม่มี fan เดี๋ยวราคาตกล่ะ ประกันมันก็จะหมดนะ
              ขอบคุณครับ พอดี CPU ผม ประกันหมดแล้วครับ บัตรไม่มีนะ

Comment

ได้ยัง

Comment

ไม่โหลดบิทเอาล่ะครับ

Comment

Originally posted by dizzidia View Post
                    ไม่โหลดบิทเอาล่ะครับ
                    ขอบคุณครับ...แต่เครื่องไม่ได้
                    ต่ออินเตอร์เน็ตครับ
                    Originally posted by manchester2548
                    ได้ยัง
                    ยังไม่ได้ครับ

Comment

ขาดเกมที่ 2 แฮะเกมที่2ไม่ได้ไลท์ไว้ - -

Comment

ใครมีก็ไรท์ ๆให่้เพื่อนไปเล่นฟรี ๆสิครับ ให้เค้าออกแต่ค่า EMS ก็ได้ 30 บาท ช่วยเหลือกัน

Comment

Working...
                        X