Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความร้อนของ cpu

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความร้อนของ cpu

คือผมขอรบกวนถามหน่อยคับวันี้ได้ไปสอยq82กะp5q deluxe มาพอดีอยากลองอินเทล ความร้อนมันขึ้นสูงอยุ่หัวเดียวไม่ทราบว่าเปนเพราะอะไร หัวที่ 1 2 4 ความร้อนอยุ่ที่ 40-48 หัวที่3 อยุ่ ที่52-57
    แล้วตอนนี้อยุ่ที่ 3.0=6*500 ต้องอัดไฟถึง1.45 ไม่งั้นดับ หัวที่3ฟูโหลด70-75 แต่หัวอื่น อยู่ที่50-60 ถามว่ามันร้อน มากไปป่าวใส่ทรูแบ๊คอะคับ

ดันรอผุ้รุ้มาตอบคับ

Comment

สงสัยหัว 3 ทำงานมากกว่าหัวอื่น

Q8200 ไฟ 1.4 ผมว่าไม่แปลกเท่าไหร่ครับ ตัวนี้ลากไม่ไกล

Comment

Originally posted by converseboy View Post
        สงสัยหัว 3 ทำงานมากกว่าหัวอื่น

Q8200 ไฟ 1.4 ผมว่าไม่แปลกเท่าไหร่ครับ ตัวนี้ลากไม่ไกล
        คับผมก็งง ทำไมมันร้อนอยุ่หัวเดียวเปิดเครื่องมาร้อนหัวเดียวสะงั้นตกใจ ม่ายค่อยประทับใจเลย

Comment

ลายเช็นต์ท่าน มันใหญ่ได้ใจจริงๆครับ

Comment

Originally posted by one View Post
            ลายเช็นต์ท่าน มันใหญ่ได้ใจจริงๆครับ
            งั้นเด่ว เปลี่ยนคับ

Comment

ลายเซ็นสงสานเน็ตบ้านบ้างครับ

Comment

Working...
              X