Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเกม FPS สนุกๆ ให้หน่อยครับ (อยากได้แนวคล้าย Quake 4 อ่ะคับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นอกสถานที่ล้วนๆได้มะ...BF2เลยแนะนำหนุกๆ แนวสงคราม

Comment

BF2 มันมีแบบ Single Player ป่าวครับ

Comment

กำ โหลด BF 2142 มาเสจแล้ว มันเป็นเกม Online เท่านั้นเหรอครับ -*- (อยากเล่น Single อ่ะ)
        แต่โหลดมาแล้วก็เล่นไมได้อีก เข้าเกมแล้ว Login ไม่ได้ (มันขึ้นประมาณ Error ไม่สามารุติดต่อได้ประมาณนั้น)

พอลง Patch 1.20 กลายเป็นต้องหา Crack ใหม่อีก (ยังหาไมได้) -*-

Comment

คนเดียวก็เล่นได้ครับ แต่ผมแนะนำเล่นonlineดีกว่านะ (ซื้อของแท้เถอะคุ้มจริงๆนะ)

กำ โหลด BF 2142 มาเสจแล้ว มันเป็นเกม Online เท่านั้นเหรอครับ -*- (อยากเล่น Single อ่ะ)
          แต่โหลดมาแล้วก็เล่นไมได้อีก เข้าเกมแล้ว Login ไม่ได้ (มันขึ้นประมาณ Error ไม่สามารุติดต่อได้ประมาณนั้น)

พอลง Patch 1.20 กลายเป็นต้องหา Crack ใหม่อีก (ยังหาไมได้) -*-
          ก็ลงเกมส์แล้วตามด้วยpatchก่อนแล้วค่อยลงตัว crack สิคับ

Comment

มันมีวิธีออฟไลน์ครับ
            ลองค้นในบอร์ดดูกระทู้เก่าๆ
            แล้วของปลดล็อกลองไปหาmodใน gamecopyworld ดู

Comment

ทำได้แล้วครับ แต่เล่นแบบ Offline ดูแล้วนะครับ ไม่ค่อยชอบอ่ะ (สไตล์มันไม่โดนใจ -*- คงเพราะเล่นคนเดียวมันเป็นแบบคล้ายๆ Counter เล่นกับ Bot มั้งเลยไม่ค่อยชอบ อยากได้เป็น Story มากกว่า เหมือนกับ Quake อันนี้เล่นแล้วอินมากๆ มีภารกิจให้ทำ คุยกับเพื่อนได้ (ถึงแม้จะฟังไม่รู้เรื่องว่าเพื่อนพูดอะไร -*-))

Comment

Originally posted by Alexandrite View Post
                ทำได้แล้วครับ แต่เล่นแบบ Offline ดูแล้วนะครับ ไม่ค่อยชอบอ่ะ (สไตล์มันไม่โดนใจ -*- คงเพราะเล่นคนเดียวมันเป็นแบบคล้ายๆ Counter เล่นกับ Bot มั้งเลยไม่ค่อยชอบ อยากได้เป็น Story มากกว่า เหมือนกับ Quake อันนี้เล่นแล้วอินมากๆ มีภารกิจให้ทำ คุยกับเพื่อนได้ (ถึงแม้จะฟังไม่รู้เรื่องว่าเพื่อนพูดอะไร -*-))
                แบบมีทีม ต้อง

Medal of Honor Allied Assault < โคตรมันส์

ปัจจุบันก็ต้อง พวก Call of Duty 2

หรือ Rainbow six Vegas

Comment

ทำไปได้....งั้นก็เกมส์ตามที่repแนะนำแหละคับ ก็หนุกดีเหมือนกัน

Comment

[QUOTE=battlecruiser;403897]แบบมีทีม ต้อง

Medal of Honor Allied Assault < โคตรมันส์ ---> หลังจากเล่นไปได้3 ฉากแล้วผมไปเล่น
                    call of duty ผมก็ไม่ติดกลับมาเล่นมันอีกเลย ต่างชั้นกันมากก

แนะนำ the mark เป็นทีมคู่สังหาร ดูเหมือนจขกทจะชอบเดินหน้ายิงมันลูกเดียว
                    มีเนื้อเรื่องเล็กน้อยจึงแนะนำอันนี้
                    ถ้าชอบเดินหน้ายิงมันจริงๆ(ไม่มี***อะไรนอกจากยิงๆๆ) แนะนำ serious sam2

Comment

Vegas ทีมมันน้อยไป
                      Last edited by battlecruiser; 22 Mar 2007, 12:18:49.

Comment

นึกออกแล้ว
                        Rayman Raving Rabbids
                        เรย์แมนกับกองทัพกระต่ายโรคจิต
                        ใครบอกไม่ใช่FPSผมเถียงขาดใน มันมีFPSอะไรเป็นอะไรที่โหดมันฮามากๆ

Comment

rainbow six vegas เป็นคำตอบสุดท้ายแนะนำซื้อแผ่นแท้แล้วไปออนลท์ เล่นแบบ ยิงกันหรือ แบบ story co-op ก็ดี หนุกมาๆ

ไปลองเล่น lan บ้านเพื่อนสุดตรีนครับ

Comment

ไม่ชอบ Rainbow Six เหรอครับ งั้นลอง Ghost Recon Advanced War Fighters สิครับ

S.T.A.L.K.E.R. Shadow of Chernobyl ก็น่าสนนะครับ ออกแล้วด้วย

Comment

อยากเล่นเหมือนกัน เดี๋ยวหาที่โหลดก่อน ใครมีแนะนำหน่อยดิ

Comment

Rainbow Sixอ่ะครับ
                                ถ้าอยากเล่นอะไรที่มันไม่หนักเครื่องก็ Soldier Of Fortune ขนาดGMA950ก็ยังเล่นได้..
                                อ้อ แล้วก็ S.W.A.T. 4อ่ะครับ เล่นยังเอ่ย..

Comment

Working...
                                X