Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมด้วยคับ พบปัญหาบางประการ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมด้วยคับ พบปัญหาบางประการ !!

ผมเพิ่งได้คอมใหม่ ๆ มา หัดประกอบเอง กับมื้อ อ่ะคับ แต่ จะ ลอง test เกมดู คับ ทำไมเข้าไม่ได้
    ผมเลยลอง เช๊ด ระบบของเกมดู กลายเป็น ความถี่ ของ Mhz ติดลบ -12191.0
    ซึ่ง cpu ของผม คือ e6300
    Last edited by alvas; 20 Mar 2007, 03:25:03.

แม่เจ้า CPU ติดลบ ในโลกนี้ยังมีอีกล้านอาการที่เราไม่เคยเห็น

Comment

โปรแกรมเอ๋อเปนเรื่องทำมะดา

Comment

ไม่มั้ง มีงี้ด้วยเหรอ ถ้ามันติดลบจริงแต่ยังเข้าวินโดว์ได้มันก็แปลกหละนะ

Comment

ลองดึงชิปCPUออกแล้วใส่ใหม่ มั่วๆดู

Comment

ลองโปรแกรมอื่นทดสอบครับ

Comment

โลกตะตึง cpu ติดลบ

Comment

เจอแบบนี้งงเลย ลองเอาไปให้ร้านดูครับ ถ้ามีปัญหาจะได้เปลี่ยนตัวใหม่มาอ่ะ

Comment

- -* เผื่อจะแรงกว่าเดิม

Comment

อ่านะใชโปรอื่นเทสดูจิ เผื่อมันจาดีขึ้นมั่ง

Comment

Working...
                    X