Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus3850ใช้psu450w

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus3850ใช้psu450w

แต่เป็นวัตเทียมติดเคสพอจะไหวไหมครับ

ไหวนะ ผมว่า3850ไม่กินไฟมากพรอกครับ

Comment

อุปกรณ์ ในเครื่องเยอะมั้ยครับ แล้ว PSU เก่ามั้ย แต่มันก็กินอยู่น่ะ 3850

Comment

Originally posted by kingmax View Post
        อุปกรณ์ ในเครื่องเยอะมั้ยครับ แล้ว PSU เก่ามั้ย แต่มันก็กินอยู่น่ะ 3850
        มีพัดลม12" 1ตัว8" 3ตัว ฮาดดิด320 1ลูกcpu5000x2 ocไป3กิ๊กdvd ram ocz1g psu neo ใช้มาเดือนกว่าๆครับ

Comment

งั้นก็ต้องลองดูครับ ใช้แรกๆ น่าจะยังไม่เกิดอาการ ใช้ไปนานๆ อาการเกิดแล้วค่อยเปลี่ยนก็ได้ครับ

Comment

สบายๆครับ ผมใช้ enermax 460W cpu การ์ดจอ(3850) oc ทุกตัว อุปกรณ์เยอะกว่าของคุณด้วย ยังไม่มีอาการอะไรนะครับ แต่เผื่อไปเป็น 500W เลยก็ดีครับ

Comment

อุปกรณ์เยอะกว่าผมอีก

Comment

Working...
              X