Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามคนที่ใช้ Integrated Amp ยี่ห่ออะไรกันบ้างครับ แล้วรุ้นไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามคนที่ใช้ Integrated Amp ยี่ห่ออะไรกันบ้างครับ แล้วรุ้นไหนครับ

ขอถามคนที่ใช้ Integrated Amp ยี่ห่ออะไรกันบ้างครับ แล้วรุ้นไหนครับ

ที่ผมใช้ ยี่ห้อ cambridge azur 840a บุคลิคเสียงนั้นจะมีเนื้อมีหนังนุ่มนวล อิ่ม เบสนุ่มลึก เสียงร้องอิ่มโฟกัสดีมากปลายแหลมมีความใสแต่นุ่มนวลไม่จัดจ้านเวทีเสียงโอ่อ่าดีครับ

******(เป็นแอมป์ที่คุณภาพคับแก้วแถมยังราคาก็สมเหตุสมผล)******

ดอกจันเพียบ

Comment

ไม่ได้ตามเลยอะแบบว่าใช้แต่หูฟังมันไม่ต่องใช้ amp เพิ่ม 555+

Comment

maxnet พาวเวอร์กะปรีแอมป์แยก

Comment

ผมกำลังหา int. amp อยู่พอดี

อยากได้ถูก ๆ คุณภาพปานกลางแนะนำตัวไหนดีครับ

ลำโพงผมพอจะใช้ได้อยู่แล้ว

Comment

อยากได้เวปเครื่องเสียง ประมาณoczของทางเครื่องเสียงอ่ะ

ใครพอทราบบ้างไหม

Comment

ll a้ ว ll ๓่ ส ไ ๓ a์ ก ๅ s ฟั J

Comment

Originally posted by -SaMmY- View Post
                อยากได้เวปเครื่องเสียง ประมาณoczของทางเครื่องเสียงอ่ะ

ใครพอทราบบ้างไหม

http://www.piyanas.com/index2.php
                http://www.wijitboonchoo.com/2008/index.php
                Last edited by warayut; 3 Apr 2009, 08:10:34.

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
                  ll a้ ว ll ๓่ ส ไ ๓ a์ ก ๅ s ฟั J
                  กำ กว่าจะพิมพ์นี่คงนาน

Comment

ไปลองเขอร์แมนดูก่อนครับ งบเท่าไรครับ

Comment

Originally posted by มหาชะนี View Post
                      ผมกำลังหา int. amp อยู่พอดี

อยากได้ถูก ๆ คุณภาพปานกลางแนะนำตัวไหนดีครับ

ลำโพงผมพอจะใช้ได้อยู่แล้ว

รุ่นนี้ผมว่าเป็นแอมป์ที่คุณภาพคับแก้วแถมยังราคาก็สมเหตุสมผล
                      Attached Files

Comment

*0* ราคา..

Comment

kenwood รุ่นไรไม่รู แต่ที่รู้ว่านานพอดู เอามาจากดูไบ เปิด HIP-HOP ที ครางทั้งห้องเลย 55555+ เพลงนะ ไม่ใช่คน

Comment

ไม่ลอง แอมป์หลอดดูบ้างหรอครับ เสียงใส่ดีนะ

Comment

cd Marantz + Amp AMC + Marantz คับ

Comment

Working...
                              X