Announcement

Collapse
No announcement yet.

cpu ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cpu ครับ

อยากเปลี่ยน cpu บอร์ด ผม am2+ M2N-E ใส่ cpu พวก 3แกน 4แกน ของ amd ได้ป่าวครับถ้าใส่ได้รุ่นอะไรบ่างครับที่ใส่ได้่

แนะนำ นะครับ เพิ่งเริ่ม อยากให้ หา ถูก ๆ ใช้ก่อน ถูก แต่ ดี และ นิ่งครับ AMD X2 4000+ ทำอะไรมากกว่าที่คิดไว้เยอะเลย หาดูในบอร์ดซื้อขาย ไม่เกิน 1,200.- พร้อมซิงค์ เห็นอยู่ มีเงินหน่อยก็หาพว BE: ต่อไป ส่วนพวก 3แกน 4 แกน รอผู้รู้มาแนะนำต่อครับ ผมเล่น เน้น ๆ เลย

Comment

ผมว่าเปลี่ยนบอร์ด้วยดีกว่าครับ จะได้ใช้งานเต็มความสามารถซีพีพียูรุ่นใหม่ๆ

Comment

ผมก็ใช้ 4000+ แหละครับ ปีกว่า แล้ว ว่าแต่บอร์ด ผมมันใส่ได้ป่าวนั่น

Comment

ถ้าจะเปลี่ยน cpu ตอนนี้ก็ 6000+ ครับแจ่ม ขายตัวเก่าเพิ่มเงินอีกนิดหน่อยใช้ได้อีกนาน

Comment

เก็บเงินต่อไปอีกนิด จัดใหม่ทั้ง CPU M/B RAM อัพแค่ CPU มันไม่ถึงใจหรอกครับ

Comment

ผมเองก็ใช้ M2n-E ถ้าคิดจะเปลื่ยน พี่ๆแนะนำตัวไหนดีครับ สำหรับบอร์ด ที่แบบว่า รองรับมัน ทุก CPU อ่ะ - -

Comment

Working...
              X