Announcement

Collapse
No announcement yet.

Assassin's Creed ตรงนี้ผ่านยังไงครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Assassin's Creed ตรงนี้ผ่านยังไงครับผม

ผมถึงช่วงแรก ที่มันให้ไปดักฟังคนใส่ชุดสีดำๆ 2 คนคุยกันอ่ะครับ ต้องทำยังไงอ่ะครับ เข้าไปใกล้ๆแล้วได้ยินเสียงมันพูดแล้วทำไงต่ออะครับ

ไปนั่งที่ม้านั่งแถวๆนั้นครับแล้วกดซูมหรือไรประมาณนี้

Comment

ขอบคุณครับผม กด F + E นี่เอง

Comment

อีกนิดนึงครับ ถึงตอนฝึกแล้ว มันให้เราทำคอมโบหรอครับ กดอะไรบ้างครับผม

Comment

ก็กดตามที่มันบอกอ่ะครับ ไม่ได้นานและจำไม่ได้
          ไม่ต้องฝึกก็ได้ครับออกมาบู๊เลย อิิอิ

Comment

ฟันเป็น combo ถ้าจำไม่ผิดเมื่อฟันพอดาบกระทบกันแล้วให้กดฟันต่อทันทีครับกะจังหวะให้พอดีกับดาบกระทบเลยครับ

Comment

Working...
            X