ตามหัวข้อเลยนะครับ คือว่า โปรแกรม MSN 8.5 และ Router ADSL ของผมมันไม่ยอมจำ Username และ Password ให้ครับ เช่น MSN 8.5 ของผม มันไม่ยอมจำ เมลล์ที่ Login ไปแล้วอ่ะครับ ขนาดผมติ๊กไปที่ช่องที่มันทำให้จำชื่อและรหัส(เมื่อก่อนมันจำนะครับแต่อยู่ดีๆมันไม่จำให้) พอเปิดเครื่องมาใหม่ต้องมาพิมพ์ใหม่ทุกครั้งเลยอ่าครับ ไม่ทราบว่าปัญหานี้เป็นปัญหาที่ Windows หรืออะไร อ่ะครับ ช่วยบอกหน่อยนะครับหรือถ้ามีวิธีแก้ช่วยบอกหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ^^