Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ์ดจอ ATI ให้หน่อยครับ รายละเอียดข้างในครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ์ดจอ ATI ให้หน่อยครับ รายละเอียดข้างในครับ

ช่วยแนะนำการ์ดจอ ATI ให้หน่อยครับ รายละเอียดข้างในครับ
    1. มีช่องต่อ hdmi มาด้วยบนตัวการ์ดเลย
    2. ราคาไม่เกิน 4000 บาท
    3. สามารถเล่น 2 จอพร้อมกันได้ (dvi + hdmi)

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

Originally posted by The MOO View Post
    1. มีช่องต่อ hdmi มาด้วยบนตัวการ์ดเลย
    2. ราคาไม่เกิน 4000 บาท
    3. สามารถเล่น 2 จอพร้อมกันได้ (dvi + hdmi)

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

His HD4830 ICEQ4 512MB DDR3 เอาที่มีพอร์ด HDMI นะ

ประมาณ 4,2xx ฿ เพิ่มนิดเดียว

ปล.ส่วนเรื่องข้อ3 นี่ผมไม่แน่ใจนะ

Comment

spphire 4670 ddr4 2800 ราวๆ นี้มีครบ

Comment

ขอบคุณทั้งสองท่านครับ มีท่านอื่นแนะนำยี่ห้ออื่นบ้างมั้ยครับ

"ข้อ 3 สามารถเล่น 2 จอพร้อมกันได้ (dvi + hdmi)"

เป็นสิ่งสำคัญสำหรับผมครับ เพราะผมใช้ทั้งจอคอมและจอ LCD TV ไม่ต้องการเปลี่ยนสายไปมานะครับ (ขณะที่ใช้จอคอมก็ไม่ได้ใช้จอ LCD TV)

Comment

Working...
        X