Announcement

Collapse
No announcement yet.

win xp sp2ใช้กับ dix10 ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• win xp sp2ใช้กับ dix10 ได้มั้ยครับ

คือว่าผมใช้ window xp sp2อยู่อยากถามว่ามันสามารถเอา dix10 มาใช้ได้มั้ยครับอันนี้ในกรณีฮาท แวร์ซับพอรท์หมดทุกอย่างนะครับ หรือว่าต้องลงvistaเท่านั้นครับถึงจะใช้ได้

ค้าบ XP ใช้ไม่ได้ค้าบ

Comment

ใช้ไม่ได้
      แต่ถ้า ว่างๆ มีเวลาเหลือๆ ก็ลองลงได้ (ลงวินโดวส์ใหม่คงใช้เวลาไม่นาน)

Comment

ใช้ไม่ได้ครับ ถ้าเจอที่ไหนผมแนะนำว่าไม่ต้องไปโหลดมา เพราะท่านอาจจะต้องลงวินโดว์ใหม่^^

Comment

dx9c พอครับ จะใช้ dx10 ต้อง Vista

Comment

Working...
          X